Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเนื้อที่หายไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเนื้อที่หายไป

คือตอนแรกผมลง Kaspersky แล้วพอบูตเข้าหน้าวินโด้มันจะค้างที่ Windows is startup...
    อะครับผมเลยบูตเ้ข้า Safe mode แล้วปิด autorun ของ Kaspersky ไว้แล้วก็สามารถบูตเ้ข้าวินโด้ได้ แต่ๆๆๆเนื้อที่ drive C ผมหายไปราวๆ 1GB กว่าๆเกือบๆ 2GB ซึ่ง Kaspersky ไม่น่าจะกินได้ขนาดนั้น ใครพอจะรู้มั่งว่าเปนที่อะไรครับ><"
    ปล.Windows XP SP3 ครับ

ลองลบ temp ดูก่อนครับ

Start > Run.. > พิมพ์ %temp%

Comment

ลบได้หมดเลย หรอ ใน Temp อ่ะ

Comment

Originally posted by Offkhochi View Post
        ลบได้หมดเลย หรอ ใน Temp อ่ะ
        ลบได้หมดเลยแต่มีบางไฟล์อาจลบไม่ได้ แต่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ไม่มีอะครับใน temp ผมเคลียไปแล้ว><

Comment

Working...
          X