Announcement

Collapse
No announcement yet.

company of heroes tales of valor แผ่นก๊อปใครแลนได้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• company of heroes tales of valor แผ่นก๊อปใครแลนได้ช่วยทีครับ

ตามหัวข้อเลยครับใครแลนแผ่นก๊อปได้ช่วยบอกด้วยนะครับ

hamachi เลยครับ เมื่อคืน เพิ่งเล่น panzerkrieng กับ assault มา

Comment

ต้องปรับอะไรป่าวครับยังแลนไม่ได้

Comment

ตอนนี้ถึงมียาก็ต้องเม้าแผ่นเล่นครับ
        ถ้าจะปลดล็อกภาคเก่าก็ต้องเม้าแผ่นภาคเก่าแล้วใส่ เคนจี้ ปลดล็อกด้วย

Comment

กำอ่านแลนเป็นเล่น

Comment

tale of valor

lan ได้ครับ ผมลองแล้ว อิอิ

ถ้าเครื่องมองเห็นกันแล้วก็ lan ได้แน่นอน ทำ workgroup ให้เป็นชื่อเดียวกันก่อน

Comment

แผ่นปลอมนะครับ แล้วแลนผ่านฮามาชิได้ป่าวครับ

Comment

แล้วต้องปรับอะไรเป็นพิเศษป่าวครับบอกละเอียดๆนิดนะครับ

Comment

Working...
                X