Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น BIOHAZARD4 แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น BIOHAZARD4 แล้วบ้างครับ

ใครมี บทสรุป BIOHAZARD4 บ้างครับเล่นแล้วยังไปไม่ค่อยถูก เลยขอบคุณล่วงหน้าแล้วกันครับ

http://www.gconsole.com/forum/show.p...cdetail&id=217

Comment

ต้องใช้ด้วยเหลอภาคนี้อ่ะ ง่ายมากเลยนะ
      วิ่งไปเรื่อยๆเดียวก็เจอกุญแจ เจอโน้น เจอนี้เอง
      มันไหลไปเรื่อยๆนะผมว่า

ปล.เสียใจกับภาคนี้อย่างสุดซึ้ง ไม่ค่อยสนุกเลย

Comment

เหอะๆๆ

เคลียร์ใน PC มาแล้วครับ 3 รอบ

รอบ 3 นี่เคลียร์เร็วที่สุดแล้วนะครับ เนี่ย

Comment

เร็วจังผมทำได้เร็วสุด 6 ชั่วโมงก่าเอง วิ่งอย่างเดียวไม่ยิงเลยอ่ะ

ปล.เลออน ถืออาก้า ใส่ชุดเจ้าพ่อ แจ๋วชะมัด

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
            เร็วจังผมทำได้เร็วสุด 6 ชั่วโมงก่าเอง วิ่งอย่างเดียวไม่ยิงเลยอ่ะ

ปล.เลออน ถืออาก้า ใส่ชุดเจ้าพ่อ แจ๋วชะมัด
            ของผมเร็วสุดก็ประมาณเกือบ 4 ชม.เหมือนกัน
            แต่พก Infinity Launcher ตลอดนะครับ นัดเดียวจอดทั้งลูกพี่ลูกน้อง

Comment

บังคับ งงๆ เลย เลิกเล่นปายย

Comment

ไม่เคยเล่นะครับ..นุกมากไหมครับ..ใครมีแผ่นมายืนเล่นหน่อยครับ..

Comment

Working...
                X