Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกให้หนอ่ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกให้หนอ่ยครับ

เอาแบบเย็นแรง
    ขอ M/B , CPU , PCI-X

เริ่มที่ cpu E8400 หรือเอาตัวอื่นที่ราคาใกล้เคียงกันดี ครับ แล้ว เอารหัสไหนต่างกันอย่างไร
    Board ขอ ราคา ไม่แพงมากครับ รองรับ PCI-x ตัวแรงๆได้ ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าบอร์ดไหนดีแต่ชอบเล่น การ์ดจอตัวเดียว มีแรมแล้ว DDRII 4 Ghz Bus 800 ไม่อยากเปลื่ยน แรม
    การ์ดจออยากได้ GTX 275 OC ลงมา ไม่รู้ต้องเปลื่ยน หรือใช้ supply กี่วัตต์

รวมราคาให้ด้วยนะครับ ^^ ขอบคุณครับ

แ่ง่มๆ ไม่มีใครตอบเยย T-T

Comment

คิดว่าถ้าบอกงบที่มีสำหรับของที่ต้องการ
      จะมีคนเข้ามาช่วยจัดสเป็คให้ง่ายขึ้นนะครับ

Comment

E8400 6100
        GA-EP45-UD3R 4300
        G.SKILL 4PK(2GBx2) 2100
        WD6400AAKS 2300
        XFX,GALAXY TF GTX275 10000~11000
        TT 650W 4300
        CM690 2900

~33000 -..-

ลืม บอกไป ผิดห้องครับ

Comment

ผิดห้องหรอเนี่ย
          ขอบคุณนะครับ สเปกนี้ใช่เลย
          พอดีอยากได้ CPU Intel เลยมาโพส ห้องนี้ซะเลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by toshi View Post
            ผิดห้องหรอเนี่ย
            ขอบคุณนะครับ สเปกนี้ใช่เลย
            พอดีอยากได้ CPU Intel เลยมาโพส ห้องนี้ซะเลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ
            ตามนี้หรือ เปลี่ยน แปลง ตาม ใจท่านก็ได้ครับ

Comment

Working...
            X