Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 กับ สายยางขนาด 1/2"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM 690 กับ สายยางขนาด 1/2"

ไม่ทราบว่าเคสรุ่นนี้ มันมีช่องลอดสายยางให้ แต่ทราบว่ามันจะลอดสายยางขนาด 1/2" ได้ไหมครับ
    คือเห็นช่องลอดสายยางมันเล็ก ไม่รู้ว่ามันจะลอดสายยางขนาด 1/2" ได้ไหม

ขอบคุณครับ

ถ้าหน้าตัด 1/2 ผมคิดว่าน่าจะได้ครับ

Comment

ลองวัดดูก็ได้ครับ ถ้าเส้นผ่านศูนย์กลางรูใหญ่กว่า 19 มิลลิเมตร(3/4") ก็ลอดได้ครับ

Comment

ลอดได้ครับ

Comment

ลอดได้เคยใช้อยู่เหลือเฟือเลย

Comment

ลอดได้คับ (ไม่ได้ลอกข้างบนนะ)

Comment

ขอบคุณครับ ทุก ๆ ท่าน

Comment

Working...
              X