Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแผ่น COD4 Modern warfare แผ่นแท้จะคุ้มไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อแผ่น COD4 Modern warfare แผ่นแท้จะคุ้มไหมคับ

จะซื้อเพื่อเล่นออนไลน์อะคับ

แผ่นแท้จะสามารถทำให้เล่นทุกเซิฟในโลกเลยใช่ไหมคับ

เล่นได้ถ้าเน็ตแรง

เล่นกับบอทก็ได้ครับ

Comment

คุ้ม ไม่คุ้ม ผมไม่แน่ใจครับ

แต่ ผม ยินดีด้วย ที่ ท่านได้ตัดสินใจ สนับสนุน แผ่นแท้ ครับผม

Comment

ซื้อมา 499 บาท แต่ทำไมไม่มี กล่องกระดาษอ่า ซื้อจาก zest

Comment

เอ่อ เค้าเอาแผ่นมาเพิ่มแล้วหรอครับ
          เพราะผมจะหาซื้อหลายรอบละ หมดตลอด

ปล. ผมไปดู zest ปิ่นเกล้าอ่้่า

Comment

Working...
          X