Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยิ่งกาดจอใหม่ๆ ก้อต้องซื้อจอLCD รุ่มใหม่ๆหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยิ่งกาดจอใหม่ๆ ก้อต้องซื้อจอLCD รุ่มใหม่ๆหรอคับ

ยิ่งกาดจอใหม่ๆ ก้อต้องซื้อจอใหม่หรอคับ

ก้อผมซื้อเครตื่องมาใหม่ แต่ว่าไม่ได้ซือ้ กาด LCD ใหม่ ง่ะ

กาดจอผมมาน 9800 GTX+ 1GB

จอผม LCD ACER AL1716 17 นิ้ว ประมาน 4 ปีที่แล้วอะ

พอลงได๊เว้อตัวล่ามานก้อ จอดับวุบไปเลย ง่ะ

เครื่องก้อจารีใหม่เอง แล้วก้อเข้าเซฟโหมด ต้อง ลง

ตัวที่มานให้มากะแผ่น อะ คับ

ไม่เกี่ยวหรอกผมว่า คงสาเหตุอื่น

Comment

ไม่เกี่ยวครับ ที่ดับอาจจะเป็นสาเหตุอื่น ขอเสปคเครื่องด้วยครับ

Comment

พิมมาอ่านซะงงเลย

Comment

ไม่เกี่ยวหรอก จอผมยังไม่ LCD เลย ยังเป้น CRT 17 ตัว 793DF อยู่เลย ใช้มาจะ จะ 5ปีแล้วมั้ง นานจนลืม
          ใช้กับ HD4670 ยังปกติเลย แต่ จอใกล้พังละเหมือนกัน เศร้า

Comment

นี่ครับ สเปกเครื่องผม

Intel Q8200 2.33 GHz.
            ASUS P5Q PRO
            GIGABYTE GeForce 9800 GTX+ 1GB GDDR3
            OCZ SLI EditionCL4 800MHz 1GBx4
            SEAGATE-320GB
            SILENCER 500 Watt

Comment

ถ้ามันไม่ดีขึ้น ยกไปร้านเลยดีกว่าครับ จะได้รู้ว่าอะไรเสีย

Comment

ผม Acer 17 " CRT
                ยังไม่เป้นไรเลยครับ

Comment

Originally posted by lovekwar View Post
                  นี่ครับ สเปกเครื่องผม

Intel Q8200 2.33 GHz.
                  ASUS P5Q PRO
                  GIGABYTE GeForce 9800 GTX+ 1GB GDDR3
                  OCZ SLI EditionCL4 800MHz 1GBx4
                  SEAGATE-320GB
                  SILENCER 500 Watt

PSU น่าจะดันไม่ไป
                  ลองหา PSU วัตต์แท้มาลองเปลี่ยนดูครับ

Comment

ไม่น่าเกี่ยวกัน

Comment

Working...
                    X