Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม่ผมดูความร้อน ของ North Bridge ไม่ได้อะครับทำไง บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม่ผมดูความร้อน ของ North Bridge ไม่ได้อะครับทำไง บอกหน่อย

ทำไม่ผมดูความร้อน ของ North Bridge ไม่ได้อะครับทำไง บอกหน่อย
    คือ ผม ใช้โปรแกรม EVEREST มันดูได้ แค่นี้เอง ครับ หรือ ต้องไป ปรับอะไรป่าว

ดูให้ทีครับ
    Attached Files

cpu ใช้กับซิ้งไรเนี้ย เย็นมากกก

Comment

EVEREST มันดูได้ แค่นี้เอง มันไม่บอก ความร้อน ของ North Bridge เลย ครับ บอกที่ครับ

Comment

ของเค๊าเย็นจิง หุหุ

Comment

มันบอกได้แค่นั้นแหละครับ

Comment

ถ้ามันไม่มีเซนเซอร์วัดความร้อนตรงนั้น ก็คงไม่มีครับ

Comment

ASUS Heatsink Triton 81

Comment

Working...
              X