Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับการต่อหูฟังพร้อมกับลำโพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับการต่อหูฟังพร้อมกับลำโพงครับ

คือตอนนี้ผมใช้ Soundcard รุ่น SB0100
    ใช้ Window Vista
    ใช้ KX Driver ครับ
    คือตอนนี้ผมเสียบลำโพงเข้ากับช่องสีดำของ Soundcard อยากทราบว่า ถ้าผมต้องการจะต่อหูฟัง โดยที่มันไม่ยุ่งไรกับเสียงที่ออกจากลำโพงเลย จะได้ไหมครับ แล้วจะมีวิธีการตั้งค่ายังไง คือผมคิดว่าต่อเข้าไปมันน่าจะไปแบ่งกะลำโพงเช่น ลำโพงเป็นหลัง หูฟังเป็นหน้าไงเงี้ยอ่าครับ คือผมไม่ต้องการแบบนั้นอ่าครับ

Y spliter สิครับ เสียบ 1 ออก 2 ตัวไม่กี่สิบบาท

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      Y spliter สิครับ เสียบ 1 ออก 2 ตัวไม่กี่สิบบาท
      แล้วเสียงมันจะดรอปลงไว้ครับถ้าใช้

Comment

Working...
      X