Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปักหมุด Computer ลงบนทาสก์บาร์ใน Windows 7 ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปักหมุด Computer ลงบนทาสก์บาร์ใน Windows 7 ยังไง

คือมันเป็น Libraries แทนอะครับ อยากทราบว่ามีวิธีเปลี่ยนให้มันขึ้นเป็น Computer เวลาสั่งเปิดจากทาสก์บาร์ยังไงครับ

ตอนนี้ผมก็ใช้ libraries ล่ะครับสะดวกดี folder ไหนที่ใช้บ่อยๆ ก็ แอดใส่ libraries ได้ แบ่งหมวดหมู่ได้ง่ายๆอีก

เข้าถึงโฟลเดอร์ง่ายกว่าเดิมมากครับ ^ ^

Comment

คลิ๊กขวาที่ไอค่อนโปรแกรมที่จะเอาลงแล้วเลือก Pin to Taskbar ครับ^^

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
        คลิ๊กขวาที่ไอค่อนโปรแกรมที่จะเอาลงแล้วเลือก Pin to Taskbar ครับ^^
        ตามนั้นครับ

Comment

Working...
        X