Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะไปศูนย์ใหญ่ Com7 ไปยังไงครับไปไม่เป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะไปศูนย์ใหญ่ Com7 ไปยังไงครับไปไม่เป็น

ไปรถเมล์ ปอ. ถ้าจากท่าน้ำนนท์ไปสายไหมบ้าง
    แล้วถ้าพันทิพย์ ต้องไปสายไหนครับ
    จะเอาของไปเคลมซะหน่อย ศูนย์ที่พันทิพย์ รอนาน
    ขอบคุณมากๆครับ....

ท่าน้ำนน มาลง เสารีย์ชัย ต่อ 168 ลงแยกคลองตัน
    จากพันทิพย์ นั่ง ปอ.11 60 93 113 ลงแยกคลองตัน

Comment

ตจว. อดตามระเบียบ

(อดแนะนำ งิ)

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ท่าน้ำนน มาลง เสารีย์ชัย ต่อ 168 ลงแยกคลองตัน
        จากพันทิพย์ นั่ง ปอ.11 60 93 113 ลงแยกคลองตัน
        ขอบคุณครับ
        Originally posted by Yakuzaa View Post
        ตจว. อดตามระเบียบ

(อดแนะนำ งิ)
        ไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
        X