Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA กับ ASUS เล่นตัวไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MuMaZor View Post
    Galaxyนี่เรื่องพัดลมเขาดีจริงๆฮะ

เป็นผมผมเลือกEVGA GTX260นะ
    เพราะว่าถ้าเอาAsusได้GTS250เองอ่ะ
    แล้วแต่นะครับ
    เป็นลุงเลือก กะลาสี 260+ นะหลานนะ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      เป็นลุงเลือก กะลาสี 260+ นะหลานนะ
      นั่นสิครับ จขกท.ลองมองยี่ห้ออื่นๆบ้างก็ได้
      ปล.กะลาสีนี่แอบเย็น คริๆ

Comment

กะลาสี หนาวมาก ครับ

Comment

ASUS หรูกว่า แต่ก็แพงกว่าด้วย

Comment

ASUS ก็แจ่มนะผมว่า แต่ต้องดูประกันด้วย Dcom มาก็ไม่ไหว

แต่ใจผมเทไปที่ EVGA หมดแล้ว

GTX275 ออกมา Galaxy ชนะเลิศ !?!

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
              ASUS ก็แจ่มนะผมว่า แต่ต้องดูประกันด้วย Dcom มาก็ไม่ไหว

แต่ใจผมเทไปที่ EVGA หมดแล้ว

GTX275 ออกมา Galaxy ชนะเลิศ !?!
              รอEVGAกับยี่ห้ออื่นๆออกก่อนดีกว่าม้าง จะมอบรา่งวัลชนะเลิศมันเร็วไป อิอิ

Comment

ชอบ EVGA มากกว่านะคุ้มกับราคา

Comment

เห็นว่า EVGA ยอดขาย อันดับ 1 USA ข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างครับ?

Comment

Originally posted by civilize View Post
                    เห็นว่า EVGA ยอดขาย อันดับ 1 USA ข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างครับ?
                    ที่ US ประกันมันเทพมากครับ...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      ที่ US ประกันมันเทพมากครับ...
                      จริงหรอคับท่าน

งั้นถ้าเสียส่งไปUSน่าจะเร็วกว่า

Comment

EVGA US ประกัน Life Time อ่ะ

Comment

Working...
                        X