Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยนrouter wireless ครับ แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยนrouter wireless ครับ แนะนำทีครับ

ปัจจุบันใช้ Zyxel p660 hw t1 all in one อยู่ ปัญหาคือโหลดบิตแล้วsessionเต็มจนเล่นเน็ตไม่ได้ เลยอยากปรึกษาผู้รู้ว่า ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็น WRT54GL แล้วเอาของเดิม มาทำเป็นBridge แล้วมาต่อกับ WRT54GL ได้มั้ยครับ แล้ว WRT54GL ผมจะต้องอัพเป็นอะไรครับระหว่าง Tomato กับ DD-WRT เอาไว้เพื่อโหลดบิตครับ

ปล ปัจจุบันขนาดไม่โหลดบิตยังเปิดหน้าเว็บไม่ได้เลย
Working...
X