Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเมนบอร์ด ของ ASUS แบบแรง เน้นเล่นเกมส์ ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดเมนบอร์ด ของ ASUS แบบแรง เน้นเล่นเกมส์ ให้หน่อยครับ

รบกวนพี่ๆน้องๆทุกท่านช่วยจัดเมนบอร์ดแจ๋งๆสักตัวครับ

ขอยี่ห้อ ASUS นะครับ หรือยี่ห้ออื่นก็ได้ถ้าคิดว่าดีกว่าครับ

พอดีคอมที่ให้อยู่มันห่วยมากซื้อนานหลายปีก็เลยอยากอัพเกรดคอมครับ

หรือให้ดีแนะนำเมนบอร์ดแบบระบายความร้อนด้วยน้ำเลยก็ได้ครับ

ให้มีรูปยิ่งดีเลยครับ

งบ 5000
    Last edited by umantus; 26 Apr 2009, 21:09:35.

เล่นเกมส์เน้นการ์ดจอ กะ cpu เลยครับ
    แล้วมีงบเท่าไหร่

Comment

เอาสเป็คเดิมของท่านมาก่อนครับ
      ขอทราบงบด้วย

Comment

งบเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
          เอาสเป็คเดิมของท่านมาก่อนครับ
          ขอทราบงบด้วย
          คือของเดิมจะทขายทิ้งไปเลยแล้วอยาดจัดใหม่กะว่าจะประกอบเอง

Comment

ASUS P5-Q PRO ~4800

Comment

^
              ^
              สวัสดีครับพี่หัวเกียร์

Originally posted by umantus View Post
              คือของเดิมจะทขายทิ้งไปเลยแล้วอยาดจัดใหม่กะว่าจะประกอบเอง

แล้วงบหล่ะครับ
              รวมจอหรือปล่าว?
              Last edited by MuMaZor; 26 Apr 2009, 21:23:37.

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                ^
                ^
                สวัสดีครับพี่หัวเกียร์

แล้วงบหล่ะครับ
                รวมจอหรือปล่าว?
                เมนบอร์ดอย่างเดียวครับ งบ 5000 บาทครับ

Comment

พวก บ๊วย UD3R/3P ไม่ก็ อัดทรุด P5Q-PRO
                  เหอๆ บางคน Q9550+275 เอามาเล่นแต่วินนิ่ง กำ
                  Last edited by maxx2007; 26 Apr 2009, 21:51:45.

Comment

งั้นตามพี่หัวเกียร์ไปเลยครับ
                    Asus P5Q PRO

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                      พวก บ๊วย UD3R/3P ไม่ก็ อัดทรุด P5Q-PRO
                      เหอๆ บางคน Q9550+275 เอามาเล่นแต่วินนิ่ง กำ

แหม เอาปมด้อยเค้ามาล้อ อิอิ

Comment

ASUS P5Q-Deluxe
                        ASUS P5Q-Pro

ตัวใหนดีกว่า

Comment

มีงบเล่นตัวแพงเลย premium ยิ่งดี อิอิ

Comment

^ ^

Lan 4Port จ๊าก โหดจริงๆ

Comment

ู^
                              ^
                              เขาจะเอาAsusลุงง 55+

PROครับ พอเพียงดี อิอิ
                              รายละเอียดเพิ่มเติมที่ th.asus.com
                              ราคาต่างกัน1500

Comment

Working...
                              X