Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาอีกแล้ว หมื่นกว่าๆ ไม่แพงก็แรงได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูของดครื่องอื่นรู้เลยว่า เคสเรา "รก"

Comment

โล่งที่เคสหรือโล่งที่คนประกอบครับท่าน

Comment

ขอแจกแจง ราคาแต่ละตัวหน่อยครับ
        พอดีจะประกอบคอม ให้เพื่อน งบไม่เกิน 10000
        ไม่เอาจอ ไม่เอาเคส แต่ถ้าได้พาววเว่อ ก็ดีครับ

Comment

เก็บสายไฟ เนียน จริงๆๆๆเลย

Comment

ราดูราคาเคสเลยครับ โล่งมาก

ชอบพี่วิกรจัดสายครับ โล่งดี

(อยากถามว่าไอ้สายดำๆที่พี่วิกรเอาไว้หุ้มสายไฟพวกนั้นเค้าเรียกว่าอะไรหรอครับ อยากลองซื้อมาใช้ดุบ้าง อาจจะทำให้ดูเรียบร้อยขึ้น แหะๆ)

Comment

^ ^

สายดำๆ เรียกว่า กระดูกงู มั้งครับ

ที่รู้มานะ

Comment

^ ^
                เหมือนจะเป็นอุปกรณ์ที่หาได้ตามสายท่อรถครับ หรืออะไรสักอย่าง
                มั่วถั่วๆๆๆ อิอิ

Comment

แจ่มกา

Comment

555+
                    ขอบคุณมากครับ ตอนนี้มี2เสียงละ

กระดูกงู กับ สายท่อรถ ฮ่ะๆ

(สรุปประโยชน์ของมันก็คือเอาไว้ใช้รวบสายให้เรียบร้อยใช่ปะครับ)^^

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
                      555+
                      ขอบคุณมากครับ ตอนนี้มี2เสียงละ

กระดูกงู กับ สายท่อรถ ฮ่ะๆ

(สรุปประโยชน์ของมันก็คือเอาไว้ใช้รวบสายให้เรียบร้อยใช่ปะครับ)^^
                      เค้าเรียกว่ากระดูกงูครับ ส่วนหน้าที่ของมันก็ถูกต้องแล้วครับ

Comment

สวยครับ ชอบการจัดสายของพี่วิกรจัง เหอๆ

Comment

Comment

เสร็จออกมาแล้วพี่วิกร อิอิ
                            คืนนี้นอนดึกเลยนะครับ

Comment

Originally posted by supertip View Post
                              พี่ครับ ขอรายละเอียดเคสหน่อยสิครับ

ราคาเท่าไหร่อะครับ สวยมากๆ
                              รูปแรกเลยครับกล่องเคชพร้อมรุ่น 1300 บาท

Originally posted by converseboy View Post
                              เคส กี่บาทครับ โล่งจริงๆ
                              1300 ครับ

Originally posted by YetPett View Post
                              รอดูค่าตัวอยู่ครับ สวยจิงๆ
                              เช็คราคาในเวปก็ได้ครับผมซื้อของที่ JIB BANANAIT

Originally posted by dolphin007 View Post
                              อยากรู้ราคาเหมือนกันครับ
                              Originally posted by Hanaga View Post
                              ขอแจกแจง ราคาแต่ละตัวหน่อยครับ
                              พอดีจะประกอบคอม ให้เพื่อน งบไม่เกิน 10000
                              ไม่เอาจอ ไม่เอาเคส แต่ถ้าได้พาววเว่อ ก็ดีครับ
                              เช็คราคาในเวปก็ได้ครับผมซื้อของที่ JIB BANANAIT ที่เสรีครับ ราคาเดี่ยวกับในเวปนั้นแหละครับ หมดนี้ประมาณ 16000 มีทอนสัก 100 บาทได้ทั้งครับถ้าจะไม่ผิด

Originally posted by Pas!bu View Post
                              ราดูราคาเคสเลยครับ โล่งมาก

ชอบพี่วิกรจัดสายครับ โล่งดี

(อยากถามว่าไอ้สายดำๆที่พี่วิกรเอาไว้หุ้มสายไฟพวกนั้นเค้าเรียกว่าอะไรหรอครับ อยากลองซื้อมาใช้ดุบ้าง อาจจะทำให้ดูเรียบร้อยขึ้น แหะๆ)
                              1300 บาทครับ

Comment

แรงจิงๆ

Comment

Working...
                                X