Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนรับจัดสเปคพร้อมประกอบบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนรับจัดสเปคพร้อมประกอบบ้างครับ

ขอคุณภาพดีๆ มั่นใจได้อ่ะครับ หรือเพื่อนๆสมาชิก ใช้บริการร้านไหนอยู่อ่ะครับ

ถ้าจะให้ดี ขอเป็นพันธุ์ทิพย์ ไม่ก็ ฟอร์จูนอ่ะครับ ขอบคุณครับ

TK JEDI JIB

มีอีกหลายร้านอยุ่ครับ ลองเดินๆดู

Comment

goalcom ชั้น 3 ครับ

Comment

มันก็ได้หมดน่ะ ที่แตกต่างก็คือจะประกอบแล้วเก็บสายเนียนๆ windows ไร ก็คง Ghost หมด

Comment

TKบริการดีมากครับชอบๆมาก

Comment

TK Jedi ครับ ไม่รู้สิ JIB ของถูกแต่ผมไม่ชอบ

Comment

ตามข้างบนครับ

ปล.อยากไปอุดหนุนเหลือเกิน แต่ไกลบ้าน

Comment

ร้านไหนขายอุปกรณ์ครบ
                ก็น่าจะได้หมดนั้นเเหละครับ
                เอาร้านที่มีชื่อหน่อย
                ร้าน no name รับผิดชอบห่วย

Comment

ไป TK สิเค้าว่าดี แต่ดูคิวดีดี ไม่งั้นจะรอนาน เพราะลูกค้าเยอะมาก

Comment

Working...
                  X