Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ผู้รู้ช่วยทีครับ] Dark Edition V.6 กับ Office

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ผู้รู้ช่วยทีครับ] Dark Edition V.6 กับ Office

ผมลองหาวิธีแก้ใน Googleแล้ว มันก็ยังแก้ไม่ได้

ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกทีครับ

หรือว่าต้องลงวินโดว์ใหม่ที่ไม่ใช่ตัวนี้

ขอบคุณครับ

ของโมมันก็แบบนี้แหละครับ ตอนนี้ผมใช้oriสบายใจกว่าครับ

Comment

บางที พวกวินโดวส์โมดิฟายก็มีปัญหาได้ครับ เนื่องจากผ่านการดัดแปลงมามาก แนะนำว่าลงตัวแท้ดีกว่าครับ

Comment

หาแผ่น office แผ่นใหม่มาลองรึยังครับ

Comment

ขอบคุณครับ

แปลว่าต้องลงoriใช่ไหมครับ
          Last edited by aomting; 27 Apr 2009, 11:42:08.

Comment

เขาหมายถึงของดั้งเดิมที่ไม่ปรับแต่งครับ ไม่ได้หมายถึงของแท้

Comment

V.7 กับ 2007 ยังลงได้เลย

Comment

ผมลองโหลด 2003 มา ลงได้แล้วครับ

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

Comment

Working...
                X