Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยด้วยครับ 4830 เล่น PES 2009 แล้วเด่งหลุดตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยด้วยครับ 4830 เล่น PES 2009 แล้วเด่งหลุดตลอด

เกมส์อื่นไม่เป็นนะครับ เป็นเฉพาะวินนิ่งเกมส์เดียว ไม่รู้ว่าเป็นที่ไดรเวอร์มั้ย ตอนนี้ผมใช้ 9.4 อยู่อ่ะ
    แนะนำทีครับ

ส่วนใหญ่เกมนี้เป็นที่แพทของเกมเอง

ท่านใช้แพทของใครหละ ลองไปถามคนทำแพทดู

Comment

ขอบคุณครับ ผมจะลองถามดู

Comment

เคยใช้เป็นเหมือนกัน

Comment

ตัวยาแก้ไอ ของท่านอาจจะไม่เวิร์กก็ได้นะครับ ลองหาตัว V 1.3 มาลงสิของผมไม่มีปัญหา

Comment

ลง Kitserver หรือยังครับท่าน

Comment

Working...
            X