Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำข้อดีด๊อยหน่อยครับ(เรื่องของ ค่ายแดง กับ เขียว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำข้อดีด๊อยหน่อยครับ(เรื่องของ ค่ายแดง กับ เขียว)

คือผมมีงบอยู่ประมาณ 5000 +- 1000 ที่ดูๆไว้คือ His HD4850 Ice-q turbo(512mb)
    5,9XX บาท
    (จาก Advice)

และอีกตัวคือ XFX 9800GT (512mb) ราคา 5,6xx บาท (จากJib)

ตัวอื่นแนะนำได้นะครับ ผมมีความรู้น้อยเลยดูๆไว้แค่นี้......ขอบคุณนะครับ

ส่วนเรื่องค่ายแนะนำได้เลยครับท่าน ไม่ยึดติดผผผผผ

ปล.ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ
    Last edited by Sir.Au; 27 Apr 2009, 01:40:36.

His HD4850 Ice-q turbo(512mb)
    5,9XX บาท

ผมว่าตัวนี้น่าจะดูดีกว่านะ

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
      His HD4850 Ice-q turbo(512mb)
      5,9XX บาท

ผมว่าตัวนี้น่าจะดูดีกว่านะ
      ตอบไวทันใจดีครับท่านนนน ขอบคุณครับ

Comment

HD4850

Comment

4850 100%

Comment

4850ครับ

Comment

เฮ็ดดี ๔๘๕0

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบครับท่าน.......มีตัวไหนแนะนำไหม ? ครับ

ขอทราบรายละเอียดในข้อดีข้อเสียด้วยนะครับขอบคุณครับ

Comment

รอ 4770 ครับ

Comment

His HD4850 Ice-q turbo X (512mb) 5990 ต่อได้ ที่ร้าน TK

Comment

4770 ถูกกว่าเยอะ แรงไม่ได้ต่างกันเลย 5%

Comment

Originally posted by Au_ninja View Post
                        His HD4850 Ice-q turbo X (512mb) 5990 ต่อได้ ที่ร้าน TK
                        ขอเบอร์โทติดต่อและที่อยู่ร้านด้วยนะครับ

อยากทราบว่า Turbo กับ Turbo X ต่างกันยังไงและตรงไหน(ไม่ได้แกล้งโง่นะครับอยากรู้จริงๆ)

Comment

http://www.tkcom99.com/
                          ในเวบไม่ได้ลงไว้มั้งแต่ที่ร้านมีครับ ผมไปซื้อมาแล้ว
                          คอร์ เมม ต่างกันครับ ตัว Turbo X แรงกว่า คอร์ 685 เมม 2200 ครับ

Comment

Originally posted by Au_ninja View Post
                            http://www.tkcom99.com/
                            ในเวบไม่ได้ลงไว้มั้งแต่ที่ร้านมีครับ ผมไปซื้อมาแล้ว
                            คอร์ เมม ต่างกันครับ ตัว Turbo X แรงกว่า คอร์ 685 เมม 2200 ครับ
                            เกรงว่าจะไม่ค่อยสะดวก

แล้วถ้าผมเอาตัว Turbo มาOverClock เอาคุ้มไหมครับ พอดีผมอยู่ที่พิษณุโลก ไม่มีร้านไหนขายเลยครับ

หรือถ้ามีท่านใดรู้ร้านที่พิษณุโลกว่ามีขายช่วยแจ้งด้วยนะครับ

Comment

เอาตัวไม่โบ มาลาก 700 ไปเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X