Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอะไรให้เล่นกันครับ ดูต่อข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอะไรให้เล่นกันครับ ดูต่อข้างใน

มีเกมที่ยากที่สุดที่เคยเจอมาให้เล่นกัน ใครผ่านนี้ขั้นเทพจริงๆ ฉลาดสุดๆไปเลย

http://deathball.net/notpron/ นี้ครับ เว็บมัน

ใช้ใดก็ได้ที่วิธีเพื่อผ่านด่านนั้น

ขอให้ท่านเทพ ทุกๆคน รวมถึง Administrators หรือ คนดูแลเว็บ มาช่วยกันแก้ด้วย

โกงหาวิธีผ่านในgoogleก็ได้นะ ผมเล่นได้แค่ lv8 ก็เครียดสุดๆแล้ว
    Last edited by bammbamm; 27 Apr 2009, 01:56:48.

คุณคิดว่าอันนั้น ยาก ใช้ ไหม

มาดูอันนี้
    http://www.addictinggames.com/theworldshardestgame.html
    ไม่มีสูตรโกง
    ใช้สมองลั่วๆ ตาลายอีกตั่ง หาก
    ผมเล่นทุกวัน หาวิธีแก้ไปเรื่อยๆ

ไปไกลเหมือนกัน เกือบครึ่ง ละ

แล้วดูว่าคุณจะ ตายกี่รอบ เกมนี้ไม่มี โอเวอร์ เอาให้ผ่านพอ

ได้ถึงไหนเอามาบอกด้วยนะ

เคล็ดลับ: ใจเย็น

Comment

หุหุ ของผมยากว่าครับ ลองดูหรือยัง แต่ก็ยากอยู่ดี
      Last edited by bammbamm; 27 Apr 2009, 02:03:32.

Comment

ดันครับ ใคร pro มาลองหน่อย คริๆ

Comment

ลองแล้วหรอครับ ยากมักๆ

Comment

ยากวะ -*-

Comment

เล่นไรกันหว่า -..-

Comment

555 ช่วยๆกันนะครับ ใช้ที่ความรู้ที่มีอยู่ในโลกเลย หุหุุ ที่เรียนมาไม่ได้ใช้เลย

Comment

ไปถึงไหนกันบ้างแล้งครับ

Comment

เวลสองที่มีรูปนิ้วชี้ขึ้นผ่านยังไงครับ =_=

Comment

แอบสปอย

คุณมองดีๆนิ้วชี้อะไร

เกมนี้จุดสำคัญบางทีไม่ได้อยู่ในภาพครับ

ด่าน2ไป3 จุดสำคัญอยู่ใน Browser คุณ สังเกตุสิว่้านิ้วชี้ขึ้นไปที่ไหน

ด่าน2ไป3 และ3ไป4 เมาส์ไม่จำเป็น = =

Comment

เวลสอง ปิดpop up ใน ie ครับ หรือ พอมันขึ้นมาก็ลากมันออกไปแล้วเอาเมาส์ไปชี้ที่ลูกบิด แล้วกดenter เท่านี้ pop up ก็ไม่ขึ้น

ด่านสาม มองโลกในแง่ดีหน่อย จาก ผิดก็เปลี่ยนเป็นถูก (เปลียนurl เป็น true)

Comment

ผ่านแล้วบอกด้วย

Comment

งง เล่นไงอะ มันให้ทำอะไรหรอ อ่านไม่ออกอะคับ

Comment

Working...
                            X