overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 58

Thread: สรุปว่าตอนนี้ ยังไม่มี AMD X2 ตัวไหนแรงกว่าซีพียูรุ่นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล

OverclockZone Member หนูโด้ 1's Avatar

Default สรุปว่าตอนนี้ ยังไม่มี AMD X2 ตัวไหนแรงกว่าซีพียูรุ่นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล

ใช่ไหมครับ ?

เพราะว่า Core 2 Duo E6850 รุ่นเทพในอดีตของอินเทล ออกมา 2 ปีกว่าแล้ว เรียกได้ว่าเป็นรุ่นเก่าค้างปีก็ว่าได้ แต่ว่าก็ยังไม่มีซีพียู X2 รุ่นใหม่ ๆ ของ AMD ที่จะเอาชนะ E6850 ได้ อย่างเช่นพวก Athlon x2 7750BE ที่เป็นรุ่นใหม่ของ AMD แต่กลับแพ้ซีพียูรุ้นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล ผมว่านโยบายของ AMD มันแปลก ๆ นะครับ คือออกผลิตภัณฑ์มาทีหลังแทนที่จะแรงกว่าคู่แข่งแต่นี่กลับแพ้คู่แข่งตลอด แล้วยังแพ้แม้กระทั่งซีพียูรุ่นเก่าของคู่แข่งด้วย

น่าจะเปลี่ยนทีมผู้บริหารยกทีมนะครับสำหรับ AMD

ป.ล. The star 5 วันนี้ ในที่สุด สิงโตก็ได้ไปต่อ ไม่ผิดหวังที่ช่วยโหวต ได้เข้ารอบ 2 คนสุดท้ายแล้ว

ป.ล. 2 เมื่อวานแมนยูชนะ 5-2 สะใจมากครับ พี่หนูโด้เหมา 2 ลูกเลย นำเป็นดาวซัลโวแล้ว

ขอบคุณมากครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

THE STAR

ไม่ได้ดู วุ้ย -..-

INTEL แรงตลอด กาล

OverclockZone Member WatZp's Avatar
    Gulf of Thailand

OverclockZone Member Apolly's Avatar
    อุบลราชธานี @ วารินชำราบ

มีใช่เเล้วเหรอ e8600 หนะ

ปล.สิงโต ขี้ตีนกุหวะ
    ปล2. ไอ้นี่มันคล้ายๆกับ เกรียน avatar+sig ดราก้อนบอลนะ รึมันสมัครมาป่วนใหม่ ?

OverclockZone Member converseboy's Avatar

เซงจังโว้ย

OverclockZone Member Picasso's Avatar

ปล.2 เมื่อกี้ โครินเธียนร์ ชนะ ซานตอส ป๋าโด้ จัด2ลูกเลย 8ประตูใน9เกม

เอ๊ะ ม่ายเกี่ยว

OverclockZone Member chayanino's Avatar

ใช่หนูโด้1 เกรียนบอร์ดศุภ พันธ์ทิพย์ป่าวนิ?

OverclockZone Member CHT1's Avatar

ปล่อยเขาไปไม่มีคนสนใจเดี๋ยวมานก็หงอยปายเองแหละ...

OverclockZone Member ไข่ตุง's Avatar
    The Hell In BKK

ลดความแรงลงหน่อยนะคับ อิอิกำ

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

ทำให้นึกถึง Wesleyอะไรซักอย่าง ที่ชอบมาตั้งกระทู้ด่า AMD เลย เอ๊ะ หรือว่าเค้ากลับมาแล้ว 555+

OverclockZone Member Frankie's Avatar

ปิดเทอม แล้ว ก็ทำใจครับ

ชิบ หาย แล้ว หน้า สัปดาห์ หน้า เปิดเทอม

ได้เกรียนแล้วกรูโอย

OverclockZone Member saktong's Avatar
    โรงเรียนนครสวรรค์ปัญญานุกูล ต.นครสวรรค์ตก อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000

บบอกตามตรง ๆผมเกรียดมันมาก ๆเลย ไอ้พวกบ้านักแสดง เนีย
    เฮอ มันให้ตังคุณกินข้าวหรือครับ ถึงไปคลั้งใคร่มันใหญ่นัก ต้องเสียตังไปโหวดอะไรต่อมิอะไร
    ถึงมันใด้คุณก็ต้องเสียค่าไฟไปโหลดเพลงของมันอีก

เฮอ ถ้าผมพูดอะไรแรงไปก็ขอโทศด้วยนะครับ

Quote Originally Posted by saktong View Post
    บบอกตามตรง ๆผมเกรียดมันมาก ๆเลย ไอ้พวกบ้านักแสดง เนีย
    เฮอ มันให้ตังคุณกินข้าวหรือครับ ถึงไปคลั้งใคร่มันใหญ่นัก ต้องเสียตังไปโหวดอะไรต่อมิอะไร
    ถึงมันใด้คุณก็ต้องเสียค่าไฟไปโหลดเพลงของมันอีก

เฮอ ถ้าผมพูดอะไรแรงไปก็ขอโทศด้วยนะครับ

อย่าำไป บ้ากับมัน ขนาดนั้น พวกนี้ก็แค่นั้นละ

คนธรรมดาเหมือนพวกเรา แค่ชอบ แสดง เฉยๆ

OverclockZone Member maitalk's Avatar
    รังสิต ดอนเมือง

ผมว่ามันขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลน่ะครับ ว่าเค้าทำให้เราพอใจ หรือมีความสุขมากแค่ไหน

เหมือนกับท่านดูหนังโป๊น่ะครับ ท่านต้องเสียค่าไฟค่าเนตโหลดมันมาหรือซื้อแผ่นที่มีขายกัน มันไม่ได้ให้ตังท่านกินข้าวแต่อย่างใด แต่มันให้ความบันเทิง ให้ความสนุกแก่ท่าน มันก็อาจจะเป็นเหตุผลเดียว ที่ผู้หญิงหรือใครก็แล้วแต่ ชอบดารานักแสดงหรือคลั่งใคร้นักร้อง

อย่าลืมครับคนเราความชื่นชอบและการแสดงออกไม่เหมือนกันครับ

OverclockZone Member nonthanan's Avatar

Quote Originally Posted by maitalk View Post
    ผมว่ามันขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลน่ะครับ ว่าเค้าทำให้เราพอใจ หรือมีความสุขมากแค่ไหน

เหมือนกับท่านดูหนังโป๊น่ะครับ ท่านต้องเสียค่าไฟค่าเนตโหลดมันมาหรือซื้อแผ่นที่มีขายกัน มันไม่ได้ให้ตังท่านกินข้าวแต่อย่างใด แต่มันให้ความบันเทิง ให้ความสนุกแก่ท่าน มันก็อาจจะเป็นเหตุผลเดียว ที่ผู้หญิงหรือใครก็แล้วแต่ ชอบดารานักแสดงหรือคลั่งใคร้นักร้อง

อย่าลืมครับคนเราความชื่นชอบและการแสดงออกไม่เหมือนกันครับ
    ผมไม่เสียค่าไฟไปโหลดครับ ผมฝากเพื่อนโหลดCOLOครับ
    ปล.1 เป็นความพอใจที่จะใช้อุปกรณ์คอมครับ และตังในกระเป๋าครับแรงๆไม่แรงอยู่ที่การใช้งานครับ
    ผมบอกตรงๆเลยว่าผมยังใช้ไม่คุ้มกับสเปคผมเลยครับ แล้วจขกทใช้คุ้มหรือยังครับหรือเกรียนไปวันๆครับ

Super Moderator V-FrIeNd's Avatar

ตังค์ผม ตัวของผม สิทธิของผม จะบ้าก็เรื่องของผม
    ดีกว่าทำตัวเกรียนๆให้คนอื่นหมั่นไส้นะครับ

OverclockZone Member supachai's Avatar
    หน้าเสรีเซ็นเตอร์

ใช่ intel น่ะ แต่เมื่อก่อนใช่ AMD x2

กระทู้แบบนี้เมื่อไหร่จะหมดครับ

มันเล่าเป้าชัดๆ ใครจะแรงกว่าใครแล้วทำไมครับ

มันเป็นเรื่องส่วนตัวของผู้ซื้อน่ะ

OverclockZone Member paragolf29's Avatar

ผมว่ามันเป็นเกย์ ทำตัว สถุนได้อีก 555+

OverclockZone Member poompato's Avatar
    อยู่ลำปาง เรียนมหิดล พญาไท

อืมมันก็ แรงจริงๆ
    แล้วแต่ผู้ซื้อ ครับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks