Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุปว่าตอนนี้ ยังไม่มี AMD X2 ตัวไหนแรงกว่าซีพียูรุ่นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by maitalk View Post
    ผมว่ามันขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลน่ะครับ ว่าเค้าทำให้เราพอใจ หรือมีความสุขมากแค่ไหน

เหมือนกับท่านดูหนังโป๊น่ะครับ ท่านต้องเสียค่าไฟค่าเนตโหลดมันมาหรือซื้อแผ่นที่มีขายกัน มันไม่ได้ให้ตังท่านกินข้าวแต่อย่างใด แต่มันให้ความบันเทิง ให้ความสนุกแก่ท่าน มันก็อาจจะเป็นเหตุผลเดียว ที่ผู้หญิงหรือใครก็แล้วแต่ ชอบดารานักแสดงหรือคลั่งใคร้นักร้อง

อย่าลืมครับคนเราความชื่นชอบและการแสดงออกไม่เหมือนกันครับ
    ผมไม่เสียค่าไฟไปโหลดครับ ผมฝากเพื่อนโหลดCOLOครับ
    ปล.1 เป็นความพอใจที่จะใช้อุปกรณ์คอมครับ และตังในกระเป๋าครับแรงๆไม่แรงอยู่ที่การใช้งานครับ
    ผมบอกตรงๆเลยว่าผมยังใช้ไม่คุ้มกับสเปคผมเลยครับ แล้วจขกทใช้คุ้มหรือยังครับหรือเกรียนไปวันๆครับ

Comment

ตังค์ผม ตัวของผม สิทธิของผม จะบ้าก็เรื่องของผม
      ดีกว่าทำตัวเกรียนๆให้คนอื่นหมั่นไส้นะครับ

Comment

ใช่ intel น่ะ แต่เมื่อก่อนใช่ AMD x2

กระทู้แบบนี้เมื่อไหร่จะหมดครับ

มันเล่าเป้าชัดๆ ใครจะแรงกว่าใครแล้วทำไมครับ

มันเป็นเรื่องส่วนตัวของผู้ซื้อน่ะ

Comment

ผมว่ามันเป็นเกย์ ทำตัว สถุนได้อีก 555+

Comment

อืมมันก็ แรงจริงๆ
            แล้วแต่ผู้ซื้อ ครับ

Comment

- - บ้าดารากันจริง - - ตกลง ใครได้ The Star5 อ่า อย่าบอกนะว่า....ข้างบน แต่ถ้าใช่จริงก็ไม่ใช่เรื่องแปลก หน้าตามันใช้ได้ +เด็ก น่าเลี้ยง อย่างงั้น เจอ เจ๊ดันเข้าให้ 5 5 5 +

เข้าเรื่อง..... ใครว่า x2 ไม่แรง หรือหลวมตัวซื้อไปแล้ว เอามาโยนให้ผมก็ได้นะ ถูกก็ถูก แต่ถ้าได้ฟรีอีกละก็ โค ตะระ ชอบเลย .....................จะเอาแรงกันไปถึงไหน
              โหลดเกมส์ Copy File ต่างกันนิดเดียวเอง ใช้ว่าจะเล่นไม่ได้ใช้ไม่ได้ ทีทำ....ยังชอบ แต..ช้าๆๆกันเลย

Comment

-*-

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  ชิบ หาย แล้ว หน้า สัปดาห์ หน้า เปิดเทอม

ได้เกรียนแล้วกรูโอย
                  อยู่ ม. ไหนเนี่ย

Comment

Originally posted by kk View Post
                    อยู่ ม. ไหนเนี่ย
                    ออ ผม หรอ

ม.6-4 ครับ คิดเอานะครับ

Comment

''Real Men Use Real Cores'': AMD

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        ออ ผม หรอ

ม.6-4 ครับ คิดเอานะครับ

เรา ม.5

Comment

Originally posted by kk View Post
                          เรา ม.5
                          ค๊าบ เปงพี่ผม 3ปี

แต่ใน OcZ ไม บอก 15 ละ..............ลดความแก่ อิอิ ล้อเล่น

Comment

ค๊าบ เปงพี่ผม 3ปี

แต่ใน OcZ ไม บอก 15 ละ..............ลดความแก่ อิอิ ล้อเล่น

กำ

Comment

กำ

Comment

เราจบม.6พอดีหว่าเข้าแก๊งเด็กอิๆ

Comment

Working...
                                X