Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7 แบบประหยัดงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I7 แบบประหยัดงับ

บ้านเพื่อนผมอยู๋แถวๆๆเสรีเลยจะไปซื้อที่เสรี
    ถ้าไปซื้อที่พันทิพย์คงต้องเสียค่าแท็กซี่อาจจะไม่คุ่มนะครับ
    เพื่อนผมเรียนเรื่อง3D OC ไม่เป็นงับ
    มาดูสเป็คกันดีกว่า
    I7-920 2.66 GHz. 11,100
    Gigabyte EX58-UD4P 8,850 เพื่อการจ่ายไฟที่คล่องตัว
    3072/1333 KINGSTON 1,850
    500/7200 WESTERN SATA 2,020
    1 GB/GTS250 GALAXY 5,850
    LITE-ON 22X 920
    TOUGH POWER 650 WATT 4,300.00
    case 2700
    รวม 37590
    เปนงัยครับพอดีกันไหม
    ขอคำวิจารอย่างแรง

case กับ Power แพงไปนิดนึง (สำหรับผมนะ 555)
    โดยรวมโอเคมากครับ ใกล้เคียงกับที่ผมคิดไ้ว้

Comment

เคส2700 นี่เล็งตัวไหนไว้หรอฮะ
      แล้วGigabyte X58 UD3R มันถูกกว่านี่

Comment

การ์ดไม่ลอง ASUS DK TOP หรือไม่ก็ Evga SC

Comment

เหมาะแล้วครับ

ถ้าไม่เล่นเกมการ์ดจออันนี้ก็ได้

ไม่สนการ์ดของEVGAหรอครับ แหะๆ

เคสเพิ่มอีก200เอา CM690เล้ยย

Comment

งิงิ
            แล้วGigabyte X58 UD3R มันถูกกว่านี่
            มันใส่การ์ดจอได้2ตัวเองนิ
            ไม่สนการ์ดของEVGAหรอครับ แหะๆ

เคสเพิ่มอีก200เอา CM690เล้ยย
            สนอยู๋ครับอิอิ เพื่มก็ได้นะถ้าเพื่อนผมมีตังอิอิ

Comment

case กับ Power แพงไปนิดนึง (สำหรับผมนะ 555)
              โดยรวมโอเคมากครับ ใกล้เคียงกับที่ผมคิดไ้ว้
              ขอบคุณมากเลยครับ นำแนะPower หน่อยจิ

Comment

icute ก็ok ครับ

Comment

ผิดกับกระทู้ข้างบน

i7 100k

เหอๆ

Comment

ราคาโดนใจมากเลยคับ

ปรับนิดหน่อยก็เยี่ยมเลย

Comment

ขอบคุณทุกครับ
                      ทุกท่านที่วิจารครับ
                      ผมว่าลงราคาเคสกับเพาเวอซับพลายอีกหน่อยก็ได้ครับ
                      อิอิ

Comment

ราคางามสำหรับ 3d อิอิ

Comment

Working...
                        X