Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยเจอกันไหมครับ Error นี้อัพเดท Windows แล้วมันขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยเจอกันไหมครับ Error นี้อัพเดท Windows แล้วมันขึ้น

พอดีพี่ทำงานพี่ท่านใช้ Windows XP อยู่ครับ แต่พออัพเดท Windows ใหม่มันให้เปลี่ยนเป็น Windows 7 เลยแต่ปัญหาตามมาเพียบเลยครับใช้โปรแกรมไม่ได้หลาย โปรเลย และที่สำคัญมันขั้น Error นี้ตอน Startup ครับ ผมก็ไม่เคยเจอเหมือนกัน แบบนี้ใครรู้ช่วยตอบที

ขอบคุณมากครับ

ฟอร์แมตลงใหม่ ลงแบบเพียว ๆ เลยไม่ต้องอัพเดตจาก XP ครับ

สมัยนั้นอัพเดตจาก ME เป็น XP ก็มีปัญหาประมาณนี้แหละครับ

Comment

งืมๆ แปลกแล้วมันจะให้อัพเดททำไมเนอะ ยิ่งถ้าคนลง Windows เองไม่เป็นก็เสียตังอีกแล้วสิเนี่ยแน่จัง

ขอบคุณมากครับ จิงๆก็คิดว่าต้องลงใหม่อยู่แล้วอะครับ แต่ที่ถามก็เผื่อว่ามีวิธีดีๆๆที่แก้โดยไม่ต้องลง Windows ใหม่อะ งืมๆ

Comment

Working...
      X