Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ด่วนเลยนะ ขอบคุณมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ด่วนเลยนะ ขอบคุณมาก

ทำไมเครื่องเมนบอร์ดรุ่น p4m890-m7 pci-e ถึงลงวินโด้ไม่ผ่าน มันขึ้นบอกประมาณว่า HDD มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ ขอบพคุณมากครับ

เป็นที่ แผ่น หรือปล่าว ครับ

ถ้าเปลี่ยนแผ่นไม่หาย ลองเช็ก แรม กับ ฮาสดิสดู

ว่าแต่ ที่บอกว่ามีปัญหาเนีย ขึ้นตอนไหน แบบไหน ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

เอออาการไหนเนี่ย คงไม่ใช่มองไม่เห็น harddisk น๊ะ

Comment

Originally posted by Paiboon_panza View Post
        ทำไมเครื่องเมนบอร์ดรุ่น p4m890-m7 pci-e ถึงลงวินโด้ไม่ผ่าน มันขึ้นบอกประมาณว่า HDD มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ ขอบพคุณมากครับ
        ที่บอกว่า HDD มีปัญหานะ ช่วยเขียน Error ที่มันแจ้งมาหน่อยครับไม่ต้องแปลเดี๋ยวเซียนเขาแปลให้เอง
        กลัวจะอาการเหมือนข้างบนบอกมา..........

Comment

Working...
        X