Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5Q Pro กับ EP45-UD3R ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5Q Pro กับ EP45-UD3R ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

แนะนำหน่อยนะครับ เพิ่ม Detail ด้วยจะดีมากเลย

อยากรู้ครับ ^^"

น่าเล่น ทั้งคู่เลย

แต่ถ้าทานจะ CF ก็จัด P5Q-PRO ไปเลย

Comment

บ๊วย

Comment

P5Q-PRO ดีกว่า
        Last edited by kaho19; 27 Apr 2009, 14:48:41.

Comment

เล่นบัสสูงต้อง EP45 ครับ ASUS ตัวนี้ตันแถวๆ 500 นิดหน่อย EP45 ไปได้ไกลว่า แต่ต้องแน่ใจว่าแรมไปได้นะไม่งั้นก็ค่าเท่ากัน

OC ง่ายเท่าที่ลองผมชอบ P5Q PRO และมี CF ด้วยครับ

Comment

อ่อ อย่างงี้นี่เอง

Comment

Working...
            X