Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้นี้ต้องเข้า!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้นี้ต้องเข้า!!!

ผมมีปัญหาที่สงสัย 2 อย่างอ่ะครับ
    1. ผมใ้ช้XP SP3 อ่ะ เเล้วมันขึ้นWindows Genuine Adventage อ่ะครับ มันจะไม่ขึ้นที่หน้าจอWelcome เเต่มันจะขึ้นที่ Desktop ใช้โปรเเกรมWGA remover มานบอกว่าหาไฟล์Windows Genuine Adventageไม่เจอ เเต่ทำไมมันยังขึ้นอีกก้อไม่รู้ ใส่เเคร็กเเล้วก้อไม่หาย ทำไงดี(รูปเเรก)
    2.ผมใช้KIS 2009 เเล้วมันสเเกนเจอไวรัสที่เวรี่เเดงเจอรัสมาก เเต่มันยังactive อยุ่ จะให้โปรเเกรมมันลบต้องทำไงครับ เเต่พอไปสเเกนเฉพาะไฟล์ที่เจอไวรัสอีกที มันเจือกไม่เจอไวรัสอ่ะ งงจริง ช่วยที(ภาพ2)
    Attached Files

1. WGA.v1.7.69.2.Crack.exe ช่วยได้
    2.....

Comment

กระทู้นี้ต้อง เข้ามาทำไมวะ (ไม่ได้ช่วยอะไรเขาเลยเราเนี้ย)
      Last edited by guanteen; 27 Apr 2009, 15:58:15.

Comment

Originally posted by guanteen View Post
        กระทู้นี้ต้อง เข้ามาทำไมวะ (ไม่ได้ช่วยอะไรเขาเลยเราเนี้ย)
        เข้ามาช่วยดันไงครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by Paully_pat View Post
          1. WGA.v1.7.69.2.Crack.exe ช่วยได้
          2.....

เหอๆไม่หายครับ ผมเป็นไม่เหมือนชาวบ้านเค้าอ่ะ คนอื่นเค้าขึ้นตรงหน้าจอwelcome เเล้วมีให้เลือก Get Genuine กับ Resolve Later อ่ะนะ ขอบคุณครับ

Comment

http://v3.gushare.com/file.php?file=...d1f0a2bd53432e

ลองอันนี้ครับผมเคยโดน ลงแปปเดียว ปลาดาก็ปลาดาวเถอะไม่เหลือซาก

Comment

หลงเข้ามา อิอิ

Comment

ผมว่ามันจะมั่ว ๆ กับ แคสเปอร์นะครับ เลยเกิดอาการนี้

Comment

แนะนำให้ซื้อของแท้ครับ ไม่ต้องมานั่งแคร็ก มีปัญหาก็ติดต่อ MS ได้ ส่วนเรื่องไวรัส หลังจากฟอร์แมตลงของแท้มันก็จะหายเองครับ

Comment

งง เข้ามาทำไมหว่่า ?

Comment

Originally posted by BoOOoS View Post
                      http://v3.gushare.com/file.php?file=...d1f0a2bd53432e

ลองอันนี้ครับผมเคยโดน ลงแปปเดียว ปลาดาก็ปลาดาวเถอะไม่เหลือซาก
                      ลิงค์เข้าไม่ได้ครับ บอกชื่อไฟล์ที

Comment

Working...
                      X