Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับ Wireless

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับ Wireless

ตอนนี้ผมใช้ ตัวรับ Wireless อยู่ก็ดีไม่มีปัญหาอะไร รับจาก ของพี่ โดยให้พี่เขายืนยันให้รับสัญญาณได้เรียบร้อย แล้วถ้าสมมุตินะครับ ถ้าผมลงวินโดวใหม่แล้วเนี่ยครับ ผมจะต้องให้พี่ผมทำแบบที่บอกเมื่อกี้หรือเปล่าครับ หรือทำได้ยืนยันไปแล้วจบไปเลยอะครับ กังวลมากครับ เผื่อบางทีคอมอาจมีไวรัส นี่ก็โดนไปหลายดอกใกล้ตายละครับ ขอบคุณมากครับ ผมขี้เกียจให้เขามาทำให้
    ใหม่อะครับ เดี่ยวโดนด่า

กำ ไม่มีใครช่วยตอบเลยครับ รบกวนทีนะครับ ขอร้องจริงๆนะครับ

Comment

ทำไมไม่มีคนตอบเลยอะครับ ทีบางกระทู้นะครับคนดูไม่กี่คนตอบกับผึบผับ ผมขอร้องจริงๆนะครับ

Comment

จำพาสเวิร์ลที่เครื่องพี่ไว้ แล้วเวลาลงเครื่องใหม่ก็ใช้พาสเวิร์ลนั้นในการ Access

Comment

ลง Window เสร็ ก็ลง Driver ของตัวรับ Wireless จากนั้นก็ใส่ Pass Word ของเน็ตที่จะต่อก็ได้แล้วครับ

ที่สำคัญคือต้องมีแผ่น Driver กะ Pass Word ของเน็ตที่เราจะใช้

Comment

Working...
          X