Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยคับรบกวนจิงๆเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยคับรบกวนจิงๆเลยคับ

--------------------------------------------------------------------------------

ผมใช้บอร์ดของasus p5vdc-x คือผมปวดหัวกะการ์ดจอ gf 6200ของผมมากเลยฮะ กระตุกมากๆ
    คือผมกำลังจะเปลี่ยนการ์ดจอพรุ่งนี้แล้วอะคับอยากไห้พี่ๆช่วยแนะนำการ์ดจอที่สามารถใส่ได้แบบว่าแรงที่สุดในเมนบอร์ดของรุ่นนี้อะคับคือในใจผมจะใส่ gf 9600 gt มันจะสามารถใส่ได้ป่าวอะคับคือแบบว่าบอร์ดตัวนี้มันรับแรมได้แค่บัส533อะคับแล้วผมจะใส่บัส667-2g 1อันจะต้องไปเซ็ทอะไรในไบออสบ้างอะคับผมใช้แพนเที่ยม4-3.0 อยู่อะคับมันจะซัพพอทการ์ดgf-9600ได้ไหมอะคับท้าไม่ได้ช่วยแนะนำทีคับขอบคุณมากคับ ......

น่าจะได้ แต่บอร์ดใช้ชิพ VIA ไม่รู้เหมือนกันว่าใช้การ์ดรุ่นใหม่ๆจะมีปัญหารึปล่าว

Comment

nvidia geforce 6200 TurboCache (TM) อะคับคือผมลองเซิสดูรุ่นนี้มันใส่ได้ทั่ง pci และก็agpอะคับ แต่เหนเขาบอกกันทั่งนั้นเลยว่าpci-e16xวิ่งได้แค่4xเองอะคับพมอยากรู้ว่ามีข้อแตกต่างกันยังไงคับแล้วมีบอดอันไหนไหมที่วิ่งได้เต้ม16xอะคับผมจะได้อัพไหม่ทั่งหมดครั่งสุดท้ายแล้วอะคับเอาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะอะคับแต่งบไม่มากอะคับไม่เกิน12,000ช่วยแนะนำทีคับเอาไห้ครบกระจ่างเลยเกินนิดหน่อยไม่เปนไรคับ

Comment

Working...
      X