Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราว่าถ้าผมลงเกมไดร์cแล้วย้ายไดร์มาลงไดร์Dจะได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราว่าถ้าผมลงเกมไดร์cแล้วย้ายไดร์มาลงไดร์Dจะได้ไหมครับ

อยากทราว่าถ้าผมลงเกมไดร์cแล้วย้ายไดร์มาลงไดร์Dจะได้ไหมครับ มันมีผลต่อเกมหรือป่าวครับหรือลงใหม่ดีกว่า อีกนิดครับ อยากทราบไฟล์เชฟเกมGTA4 มันอยู่ตรงไหนครับ ไม่รู้ว่าโพสผิดห้องไหมถ้าผิดก็ขอโทษด้วยนะครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ
    Last edited by pkjk; 27 Apr 2009, 21:00:36.

ยเ้ายไม่ได้คับ มีผลแน่นอน ต้องลงใหม่

Comment

save 1.0.3.0 อยู่ที่ My Documents\Rockstar Games\GTA IV\savegames ครับ

Comment

Working...
      X