Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณว่าประกันของอะไรดีบ้าง....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณว่าประกันของอะไรดีบ้าง....

เอาไม่ต้องดีสุด ขอ ไม่เรื่องมาก ไม่ย้อมแมว จริงใจ พนักงานน่ารัก(อันหลังไม่เกี่ยว) 55+

ส่วนตัว ไม่ค่อยเข้าศูนย์เท่าไร (สงสัยบุญดี 55+)

เลยไม่รู้ว่าอันไหนดีไม่ดี

วันๆ เข้าแต่ Apple Care ซ่อมแต่ Mac Book Pro

อยากบอกว่า ประกัน Apple ดีจริงๆ

อ่านมาหลายๆ กระทู้แระ เหมือนหาดีไม่ได้เลย ด่าทุกบริษัท 55+

แล้วแต่ดวง

Comment

แล้วแต่ดวงจิงๆครับ ไม่ว่าประกันเทพขนาดใหนก็ต้องมีพลาดกันมั่ง สังเกตุประอันใหนเป็นข่าวไม่ดีบ่อยสุด อันนั้นมองข้ามไปได้เลย

Comment

ล่าสุด ผมไปเคลมของกับ SCANNER มา ดีมากครับ ไม่เหมือนกับที่คนอื่นบ่นเลย เค้าบริการดีสุดๆๆๆๆ เคลมไวดี ไม่เกิน 30 นาที ได้ของเลย

ปล.วันนี้เพิ่งไปเคลม 965P-DS3 rev.3.3 มา ได้ของไวมากๆๆๆๆ พนักงานพูดจาดีครับ ไม่เหมือน ซินเนค เหอๆ

Comment

Scanner ผมว่าดีจริง แต่ก่อนเห็นชอบบ่นกันจัง ต้องเน้น Synnex ประกันเทพ...
          พอไปเคลมจริง ไม่เห็นเทพอย่างที่พูดเลยครับ -*- บริการอย่างห่วย พนักงานก็พูดจา...

พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำทั้ง 2 ที่ครับ

Comment

Microware เทพครับ 555+

scaner ก็เทพ เหมือนกานครับ อิอิ

Comment

Working...
            X