Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมเป็นอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมเป็นอะไรหรอครับ

คอมผมเป็นอะไรหรอครับ
    วันนี้ผม เปิด เพลงด้วย winamp ฟังมันก็ลื่นดี เเต่ พอ ผมจะ defrag เครื่อง หรือ ทำอะไรก็ตามที่ต้องมีการประมวลผลไฟกระพริบที่ case จะมีเสียง เเคกๆออกมาเเทรกตลอด ออกมาจาก ลำ โพงเน้น ครับว่า ลำโพง ไม่ใช่อะไรก็ตามจากcaseของคอม เเต่พอ ปิดหมด เหลือ เปิดเเต่ winamp ก็จะปกติ เสียงลื่นเหมือนเดิม

มันเป็นอะไรหรอครับ

ลองถอด ซาวก๊าด มาขยับๆเช็ดเเล้วก็ม่ายหาย
    หรือ มันเป็นที่อะไรช่วย วิเคราะห์ทีครับ

เวลา Defrag เครื่อง เราไม่ควรทำอย่างอื่นด้วยนะครับ ให้มัน Defrag ไปอย่างเดียวพอ

Comment

ลงซาวการ์ดใหม่ดูครับ

Comment

Working...
      X