Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spyware Doctor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spyware Doctor

ลง Spyware Doctor คู่กับ Nod ได้ป่ะคับ

ได้ไม่มีีปัญหาครับ
    แต่ถ้าเจออาการ เปิดคู่กันแล้ว เครื่องค้าง หรือ เครื่องช้า แนะนำให้เวลาจะสั่งสแกน Spyware Doctor ให้ปิดการทำงาน NOD32
    เื่ื่นื่องจากโปรแกรม Spyware Doctor หน่วงมาก

Comment

ได้ครับ

ผมชอบการทำงานมันนะ แน่นอนดี กำจัดได้หมด แต่เกลียด BOT มัน รบกวนสุด ๆ

Comment

ถามเพิ่มหน่อยนะครับ ทำไมต้องใช้สองตัวอะครับใช้ตัวเดียวไม่ได้หรอครับnod32อะจำเป็นอะเปล่า ผมจะได้ลงสองตัวมั้งอะครับ

Comment

NOD32 ป้องกันไวรัส
          Spyware Doctor จะมี 2 แบบ
          Spyware Doctor Anti Virus
          Spyware Doctor Anti Spyware

แนะนำ ไม่ควรใช้ Spyware Doctor Anti Virus เพราะนอกจากกินทรัพยากรเครื่องมาก ประสิทธิภาพการป้องกันไวรัสยังไม่น่าไว้ใจอยู่ ใช้โปรแกรมป้้องกันไวรัสค่ายอื่นแทน
          Last edited by tArIbAn; 27 Apr 2009, 23:28:24.

Comment

ขอบคุณคับ!!

Comment

Working...
            X