Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ L4D และ COD4 มีเซิฟ ไทยมะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ L4D และ COD4 มีเซิฟ ไทยมะครับ

อยากรู้ L4D และ COD4 มีเซิฟ ไทยมะครับ คือแบบว่าเปิดกันเองก็ได้น่ะครับ พอดีติดเน็ตใหม่คอมใหม่เลยอยากลองอะไรใหม่ๆ

Garena

Comment

เอ่อ เมื่อก่อน อาจจะมีเซิฟ COD4 อยู่บ้าง แต่ตอนนี้ เห็นว่าเซิฟมีปัญหา

ส่วน L4D รออีกซักพักคับ เดี๋ยวเซิฟพร้อมเมื่อไร จะรีบเปิดอย่างเป็นทางการ

Comment

ต้อง ซื้อแผ่นแท้อย่างเดียวถึงจะออนไลน์ได้ใช่หรือเปล่าครับ

Comment

เล่นผ่าน garena ไงคนเพียบ

Comment

COD4 ไปที่นี่ครับ

http://www.cod4thonline.co.cc/

Comment

เซิฟหายงะเซ็งงะ

Comment

Originally posted by FAA View Post
                เซิฟหายงะเซ็งงะ
                อุตส่าห์ขุด -*-

Comment

Working...
                X