Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ งบ 6000 +- 500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ งบ 6000 +- 500

ใช้กับ
    Q8200 + ASUS P5QL-E

อ่ะครับ
    มองๆ GTS 250
    4850 ICEQ4

ท่านใดพอแนะนำ งบ นี้ เอา ทนๆ นานๆ

Asus GTS250 DK TOP

Comment

ตัวนี้ 6150บ. Asus DK Top (TK) http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=168
      http://www.asus.com/product.aspx?P_I...b8P&templete=2

Comment

260-ดีกว่ามั้ย

Comment

Originally posted by nikom1806 View Post
          260-ดีกว่ามั้ย
          จริงด้วย ขโมยตังเมียอีกพันนึง เอา Galaxy GTX260+ 7550.-

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            จริงด้วย ขโมยตังเมียอีกพันนึง เอา Galaxy GTX260+ 7550.-
            ตามลุงนั่นแหละ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post

260 ดีกว่า ไปได้ไกลกว่านิดนึง

ถ้าตังไม่พอ ขโมยตังเมียน้อยอีก

Comment

เพิ่มอีก3000ได้275นะ
                ขโมยน้องเมียน้อยมาอีกหน่อยได้เลย

Comment

โห บังเอิญเพื่อนผมมันไม่มีเมีย
                  เลยขโมยตังไม่ได้

เอางบแค่นี้แหละครับ
                  ทำไมไม่มีคนแนะนำ ATI เลยอ่ะ
                  เมื่อเทียบกับ 250 มันแพ้หรอครับ

ใครมีบททดสอบอ้างอิงขอดูหน่อยได้ไหมครับ

Comment

กระทู้เชิง ครอบครัวแตกแยก

ว่าแล้วอย่าลืม สีเขียว หละ

Comment

แดงก้อ4870อ่ะครับ7000นิๆ ไม่งั้นก้อหามือ2ในบอรืดนี้อ่ะครับ6500 ก้อมีอยู่

Comment

4850 1 Gb เลยครับ คุ้มค่าคุ้มราคา เล่นเกม FAR CRY 2 เปิดเอฟเฟกสุด โคตะระ ลื่น อ่ะๆ

Comment

260 core 216 เพิ่มตังหน่อย

Comment

งั้นคงเอา GTS 250
                            ว่าแต่ ตัว 512 MB กะ 1GB
                            มันต่างกันมากไหม ใส่กับจอ samsung T190 อ่ะครับ

Comment

Originally posted by plug_AMD View Post
                              งั้นคงเอา GTS 250
                              ว่าแต่ ตัว 512 MB กะ 1GB
                              มันต่างกันมากไหม ใส่กับจอ samsung T190 อ่ะครับ
                              บอกให้เอา 260- เฮ้ย เจ้า 250 มัน 8800 gts ชัดๆ ไฟต่อเข้าก็ 6 พินเส้นเดียวดูแล้วไม่น่ากลัวเลยสักนิด

Comment

Working...
                              X