Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องสายไฟเลี้ยง CPU หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องสายไฟเลี้ยง CPU หน่อยครับ

คือ ผมจะไปซื้อเคสใหม่ แล้วดูท่าทางสายไฟเลี้ยง CPU แบบ 8 pin มันยาวไม่พอน่ะครับ

ใช้เมนบอร์ด P5Q และจะไปซื้อเคส CM690

อยากทราบว่าราคามันเส้นละประมาณเท่าไหร่น่ะครับ

รวมถึงสาย Y แบบธรรมดาๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ประมาณ 50-80 บาท แล้วแต่ร้าน

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ประมาณ 50-80 บาท แล้วแต่ร้าน

อันนี้คือราคาของสาย 8 pin ใช่รึเปล่าครับ

แล้วสาย Y ล่ะครับ เท่าไหร่อ่า กลัวเบิกเงินไปไม่พอ

(คือต้องเบิกเงิน แม่ทูนหัวไปซื้อน่ะครับ แม่คุณเล่นยึด ATM ผมไป เงินเดือนผมเอง จะใช้อะไรก็ไม่ได้ ํT_T)

Comment

Working...
      X