Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นGTA IVไปสักพักเเล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นGTA IVไปสักพักเเล้วค้าง

ทำไมเล่นGTA IVไปสักพักเเล้วค้าง

Spec เครื่องที่ใช้เล่น

Cpu: Core 2 Duo E7400 2.80GHz

Ram : 4G

VGA Card : Nvidia Geforce 9500 GT DDr2 1GB

ผมก้อเป็นเหมือนกันครับตอนแรก
    AMD X2 4800+
    RAM 2GB
    VGA Forsa9500GT
    ตอนที่ใช้วินโด้skzอะค้างตลอดเลย

พอมาใช้วินโด้ที่ไม่โมวินโด้ที่เป็นของแท้ผ่านguiไรเนี่ยพิมไม่เปน*-*

มันก้อไม่ค้างเลยนะครับ

Comment

Specผมเล่นปรับMediumหมด

ก็เล่นได้นะครับ

ไม่ค้างเลยจะจบเกมแล้วดีใจ

Comment

ผมก็เปนเหมือนกันคับ เล่นได้ซัก10 นาทีได้มั่ง แต่ผมไม่ค้าง มันเด็งออกนอกวินโดว์ T.T แล้วก็เข้าไม่ได้เลย กำเวร!!!

Comment

ปรับต่ำๆจิงั้ฟ

Comment

ปล่าวครับ เป็นปัญหาที่เป็นกันทั่วโลกครับผม เกิดจากการเช้ากันไม่ได้ของ cpu ไปโหลดเเพทใหม่มาครับ จะช่วยทำให้โปรเเกรมรันดีขึ้นประมาณ 70 % เเต่ก็ยังมีโอกาสค้างอยุดี เเต่ผมโหลดเเพทเเล้วก็หายนะครับ นานๆมากๆ ถึงจะเป็นซักที

Comment

Working...
            X