Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ มันเป็นเพราะอะไร ท่านแม่กำลังดุอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ มันเป็นเพราะอะไร ท่านแม่กำลังดุอยู่

คือผมเล่นเกมไปซักพักครับ แล้วขาผมมันไปโดน CASE

แล้วมันก็ ช็อด ผมแล้วมันก็เป็นแบบนี้เลยอะ

เป็นเพราะอะไรหรอครับ

ขาวๆ คือแฟลชนะครับ ทีเป็นคือ ตรงที่มันเป็นจุกๆเม็ดอะครับ

ลองรีสตาร์ตดูครับ ถ้ายังเป็นอยู่

ก็แสดงความดีใจด้วย ท่านจะได้จอใหม่แล้ว เป็นLCD WideScreen

Comment

บอกแม่ไปเลย t220

Comment

ลองขยับสายดูก่อนครับ

แล้วเช็คของภายในเคสครับว่า อะไรหลวมมั้ย แกะออกมาแล้วเสียบกลับเข้าไปใหม่ให้หมด

ถ้าไม่หายคงต้องเสียตังแล้วครับ

Comment

การ์ดจอหลวมแล้วหละ ผมว่านะ ถอดเอายางลบมาขัด แล้วก็เสียบใหม่

Comment

ลองเชคสาย Connection ด้วยนะครับขยับ ๆ ดูครับ

Comment

Working...
            X