Announcement

Collapse
No announcement yet.

inno GF7300GT C/M = 400/333 ถือว่าพอหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• inno GF7300GT C/M = 400/333 ถือว่าพอหรือยังครับ

เดิมๆมันให้มาอย่างที่ผมบอกอะครับ
    ของ inno นะครับ แล้วจะเพิ่มมันดีหรือป่าวครับ
    หรือปล่อยมันไว้งั้นดีครับ

หายไปหนายกันหมดจ๊ะ
    เงียบเชียว ฮือออออออออ

Comment

............................................
      ทำไมเงียบกันจางงงงงงงงงงงงงง
      ............................................

Comment

ในโปรแกรม Vtune อะครับ
        มันมีให้ปรับ CoreClock ดับ MemClock
        เดิมมันอยู่ที่ 400 กับ 333
        น่าจะปรับขึ้นอีกดีมั้ย มันจะร้อนขึ้นมากมั้ยครับ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับสำหรับตัวนี้เห็นว่าถูกดีซื้อมาแค่ 2700 (ตอนี้อาจถูกกว่านี้แล้วมั้ง) เคยลากไปได้สูงสุดที่ 562/866 ผมได้แค่นี้แหละเต็มที่สำหรับเครื่องผมแล้ว ร้อนขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อย อุณหภูมิอยู่ที่ 57-60 เทสผ่านหมด ได้คะแนน Aquamark แค่หมื่นต้นๆเอง ถือว่าสมราคาแล้วหละสำหรับคนงบน้อยอย่างผม .... อิอิ

Comment

Working...
          X