Announcement

Collapse
No announcement yet.

PHENOM II X3 720 BE กับบอร์ดที่เปิดหัวได้ ไม่เกิน 3000 มีปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PHENOM II X3 720 BE กับบอร์ดที่เปิดหัวได้ ไม่เกิน 3000 มีปะครับ

PHENOM II X3 720 BE กับบอร์ดที่เปิดหัวได้ ไม่เกิน 3000 มีปะครับ

ช่วยแนะทีครับ หรือถ้าเปิดไม่ได้ ราคานี้ แนะรุ่นไหนก็ได้ครับ ไม่เกิน 3000

อยากจะ oc ซัก 3.5 จะได้ไหมครับท่าน

แล้ว ecs 780 ultra นี่เปิดหัวได้ไหม แล้ว co ไป 3.5 ไหวไหมครับ

เปิดหัว ไม่แน่ใจ oc น่าจะได้ครับ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
      เปิดหัว ไม่แน่ใจ oc น่าจะได้ครับ
      แล้วมีตัวไหนยี่ห้อไหนน่าใช้บ้างครับ ราคาไม่เกิน 3000 ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

ดูที่ฉิปเซท 790GX/790FX + SB750 ขึ้นไปเปิดได้ชัว(ขึ้นอยู่กับ CPU ด้วย) ส่วนบอร์ดราคานั้นไม่รู้ว่ามีรุ่นได้ยี้ห้อไรบ้างเหมือนกัน

Comment

ราคานี้ คง เป็น ecs 780 ultra เปิดหัวได้ครับตัวนี้ 3.5 น่าจะไหวครับ config เท่าที่เล่นมา ก็ OK นะครับ

Comment

Originally posted by tiksna View Post
            ราคานี้ คง เป็น ecs 780 ultra เปิดหัวได้ครับตัวนี้ 3.5 น่าจะไหวครับ config เท่าที่เล่นมา ก็ OK นะครับ
            ว้าวน่าสนใจ แล้วท่านลองเปิดหัวแล้วสเถียรปะครับ แล้วถ่านใช้คู่นี้แล้ว oc ได้เท่าไหร่ครับ

แล้วจะซื้อ 720be ที่เปิดหัวได้นี่ต้องซื้อยังไงครับ
            Last edited by choxfighter; 28 Apr 2009, 15:48:38.

Comment

ซื้อมันก็เหมือนเล่นหวยครับ มันไม่ได้เปิดทุกตัวต้องเสี่ยงเอา

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=454922

ราคาบอร์ดประมาณ 3300-3400 ไม่รู้ดีกว่า black ultra ปะ

Comment

Working...
                X