Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามคนที่ใช้ IE 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามคนที่ใช้ IE 8

คือแบบว่า

ผมใช้ IE 8 แล้วกว่าบอกเลยครับ ค้างโคตรบ่อยทั้ๆงที่ผมเล่น IE 7 ไม่ถึงขนาดนี้

แฮงค์ ค้าง เออเรอ สารพัดเลยครับ คือมันเปนกับ IE 8 หรืออย่างไร

ถ้าผมเปิด 2 tap ใน 1หน้าจะค้างตลอด 100 % คับ

spec

CPU e7200
    aus p5kpl se
    ram 2 gb
    9600 gt
    HDD 320 gb

firefox หรือ google chrome เถอะครับ

Comment

IE8 บนอะไรอะ
      Windows 7 หรือป่าว
      ของผมรันบน Windows 7 ได้สบายๆ ไม่ค้างบ่อยเหมือนตอนใช้ IE7 บน Vista

Comment

ผมวิสต้าไม่มีอาการค้างเลยอ่ะคับ เกือบๆเร็วเท่าไฟฟ๊อกเลยด้วยซ้ำ ยังตกใจมันเร็วกว่าเมือก่อนแยะ

Comment

ก็ดีนะผม ชอบใจที่เวลา เครื่องดับ หรือ ค้างเอง แล้ว เปิดเวฟมาใหม่มัน กู้ไปหน้าเก่าได้ด้วย

Comment

IE8 ห่วยจริงครับ คอนเฟริม ใช้กับ XP มีแต่ปัญหา

Comment

ผมใช้ IE8 Windows7 ไม่เคยค้างเลยครับ แต่เครื่องที่ทำงานค้างบ่อย Windows7 เหมือนกัน ปิดหน้าต่างทีไร ค้างทุกที - -

Comment

IE มันผูกอยู่กับ OS กับ DLL ในเครื่องเราด้วย .. ถ้ามีปัญหา หาสาเหตุยากมาก อาจจะขาด DLL บางตัว หรือ DLL บางตัวเป็นตัวเก่า ฯลฯ ... สรุป ถ้ามีปัญหา เลิกใช้เถอะ

Comment

มันเป็นปัญหาของ IE ประจำเลย
                  แต่ผมว่า IE7 ปัญหา เยอะกว่า IE8 นะครับ

แต่ใช้ FireFox ก็ดีนะครับ ทางเลือกที่ดีกว่า

Comment

ผมใช้บน vista ดีมากมายครับ

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                      IE8 ห่วยจริงครับ คอนเฟริม ใช้กับ XP มีแต่ปัญหา
                      ผมใช้ xp สรุปมันเลยมีปัญหาเหรอครับเนี่ย

Comment

Working...
                      X