Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูครับ หลังจากได้รับการช่วยเหลือจากทาง Maxnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูครับ หลังจากได้รับการช่วยเหลือจากทาง Maxnet

จากกระทู้นี้ครับ

Link....

เมื่อสักครู่ทางช่าง Maxnet ได้เข้ามาแก้ไขครับ แล้วเข้าไปปรับที่ตู้ Node ให้ ผลปรากฏอย่างที่เห็นครับ

บริการดีมากครับ แก้ไขไม่นานด้วย (หลังจากที่โทรจิกวันละหลายครั้ง ^^)

ทางช่างพอเห็นตอนแรกเค้าถามว่า "แบบนี้ใช้ได้หรอครับ" 5 5 5 ใครจะไปใช้ได้หละครับพี่

...ตอนนี้ก็ใช้งานได้ปรกติครับ ถ้าเกิดปัญหาอะไรขึ้นอีกจะเข้ามาบอกนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชม ^^

Thank Maxnet...

เยี่ยมครับ... ทำดีต้องมีกระทู้ชมบ้างครับ มีแต่ด่าๆ กันผมเห็นแล้วก็เครียดแทนครับ

แจ่มไปเลยครับ Maxnet เอาไป 5 กะโหลก

Comment

อิจฉาครับ ผม SNR 9 Atten 39+ เบื่อ มากช่างไม่ทำอะไรเลย

Comment

Working...
      X