Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้Thermaltake V9 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้Thermaltake V9 บ้าง

คือพอดี กำลังตัดสินใจจะสั่งซื้อจากร้าน tk อะคับ Tt V9
    อยากเห็นรูปประกอบจัง ท่านใด ใครพอกรุณา ถ่ายให้ ชมหน่อยได้ไหมครับ T_T

ไม่ลองดูตัวอื่นบ้างเหรอ 590 ไงครับท่าน เหอ ๆ ๆ

Comment

แหมท่าน มาเองเลยงิ อิอิ-.-

คือพื้นที่มีจำกัด อ่า อยากได้ตัวไม่กว้างมาก พอดีๆหน่ะคับ

Comment

งบเท่าไรอ่างับ 690 ก็ดีนะใช้อยู่ๆ แต่ด้านใต้ดันยกซะสูงเลย วันนี้มองด้านใต้เคสเจอแมงมุมชักใย ตรงแถวๆ psu
        ตกกะจายหมกเลย กัวมันเข้าไปใน psu เลยรีบเอามานออกมาซะก่อง -*-

Comment

เดี่ยวจัดให้ V9 ประกอบเสร็จ

Comment

Comment

ขอบคุณครับ ท่าน wikorn จะรอคำตอบครับ

อุ้ยโพสตัดหน้า แฮะ

Comment

ท่านวิกรเก็บสายเนียนอีกแล้ว
                P5Q Pro
                ทำไมของคนอื่นมันทนอะ
                ผมเคลมรอบ2แล้ววววววววว

Comment

Working...
                X