Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อก่อนผมใช้Amd 64bit 3000+ ลองก๊อบข้อมูลจากแฟลชไดรฟ์ลงเครื่องปรากกว่าช้ามาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ruxky View Post
    ผมก็เคยเป็นครับ

งมโข่งอยู่นาน ถอด hdd ออกมา ไม่ได้ถอด jumper ออกครับ - -

จัดแจงถอดออก ไวปรี๊ดเลย ฮ่าๆ
    ลองใช้ OS 64Bit จะเห็นถึงความแตกต่าง เวลาถ่ายโอนข้อมูล

Comment

ผมก็เคยเป็นนะคับตอนใช้ 4400+ กับ M2N copy ช้ามากๆๆหาสาเหตุไม่เจอว่าเป็นเพราะอะไรผมสุดท้ายเปลี่ยนบอร์ดหายเลย(มันเป็นที่บอร์ด อันนี้ประสบการณ์ผมนะ)

Comment

ใช้ 64 bit แล้วมันไม่มี driver sound อ่า

ผมมันประเภทหูหาเรื่องสะด้วย

Comment

ผมก็ใช้ 6000+ ก็เร็วนะครับ ไฟล์ 2 กิกกว่า 2 ไฟล์ รวมกัน 5 กิกกว่า อึดใจเดียวเองครับ ประมาณ 3-4นาที

ป.ล.ไอพอดนะครับ
          Last edited by mac4thai; 1 May 2009, 18:25:19.

Comment

ผม Phenom 9650+M3A78-CM

ไฟล์ 700mb ใช้ 2นาทีกว่าๆครับ ^^

Comment

ถ้าทุกอย่างถูกต้องแล้ว น่าจะเหลือแค่ MB กับ Windows และ ตัวสุดท้าย Anti Virus ครับผม สังเกตไดัจากตอนที่ทำการ Copy ไฟล์เปิด Task Manager มาดูเลยครับว่ามันกิน Resource ของระบบไปเท่าไรครับผม เรียงตามการรับประทาน CPU เลยครับ เห็นกันชัดๆ

Comment

ไวรัส ด้วย kasper ไปเลย

เสียง ของอะไร ส่วนมากก็มีหมดแล้วนะ 64 นิ

Comment

Working...
                X