Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI LP UT P35 T2R รุ่นนี้ใช้งานได้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI LP UT P35 T2R รุ่นนี้ใช้งานได้ดีไหมครับ

DFI LP UT P35 T2R รุ่นนี้ใช้งานได้ดีไหมครับ
    มือ 2 ราคา ประมาณ 3,600 บาท แพงไหม ใช้งานมาปีกว่า แล้ว
    ขอกูรู ตอบด่วนครับ

บอร์ดดี เมพ สวย

สอยโลดครับ

OC เทพด้วย

Comment

เอาไปใช้กับ CPU รุ่นใหนครับตัวMB ดีมากๆครับ แต่จะเหมาะสมกับ CPU ใหม่นั้นไม่ทราบครับ

Comment

ดีครับ DFI เขาเทพอยู่แล้ว

Comment

ผมจะสั่งมาจากเมกา เสียดายประกันมีแต่ใครจะไปเคลมละครับ ของกล่องอุปกรณ์ครบเลย
          เอาดีไหมน้อเรา
          เคยสั่ง HIS 3870 ICQ Turbo มาตัวนึงแล้วก็ OK. นะ ลองดูดีไหม

Comment

สั่งจาก USA ทำไงหลอแล้วเสียค่าใช้จ่ายเยอะป่ะ พอดีอยากจะสั่งเหมือนกันแต่ยังไม่กล้า แล้วจ่ายเงินยังไงอ่ะ

Comment

3,600 หามือ 2 ประกันไทยดีกว่ามั้งครับ

Comment

^ ^

ตามข้างบนดีก่า

Comment

ผมbid(ประมูลของ)ในEbay.com อยู่ครับ บางทีราคาก็ใกล้กับเมืองไทย
                  แต่เราจ่ายบัตรเครดิตได้ ก็เลยสะดวกดีแล้วจ่ายทางระบบPaypal
                  ถ้าของมาไม่ถึงเราก็สามารถเอาเงินคืนได้100%
                  แต่ที่สั่งมาการ์ดจอHIS 3870 ICQ3 Turbo ก็ของครบนะ
                  สภาพแทบจะ 95%เกือบใหม่เลยละ
                  ที่เราเสียเปรียบคือค่าขนส่งนี่ละชิ้นละ30 $US เลยละ ทิ้งเงินไปเปล่าๆเลย
                  สนใจโทรมาคุยได้ แนะนำได้ 081-932-0120 เจเจ

Comment

โอ้วววววว .......

อยากได้ Max2 อ่ะ พอมีมะ

Comment

ลองเข้าไปดูใน www.ebay.com ลอง search ดู Max2 เพราะผมเองไม่มีความรู้เรื่อง
                      เมนบอร์ด เท่าไหร่ครับ

Comment

อยากได้ตัวนี้อ่ะ แต่ไม่กล้าสั่งอ่ะ
                        http://cgi.ebay.com/New-Asus-Maximus...3%3A1|294%3A50

Comment

แล้วทำไมเว็บนี้มีหลายราคาจังเลยอ่ะ
                          http://computers.shop.ebay.com/items...5&_osacat=3667

Comment

New Asus Maximus II Formula Motherboard ราคา US $279.99 +ค่าส่งอีก Expedited Shipping & Handling $38.80

รู้สึกจะส่งแต่ใน 48 รัฐ ของเมกาเท่านั้น ของใหม่ในไทยเท่าไหร่ครับมีของไหม รอสอยมือ 2 ในเมกาพอจะมีไหมนี่

Shipping is available to the 48 US States only.
                            We can ship by trackable ground or expedited methods depending on your preference.

Tiger Direct ships only to physical addresses in the U.S. 48 States. We do not offer shipping to PO Boxes.
                            Shipping & Handling Cost
                            Standard Ground Shipping & Handling:
                            $16.06
                            Expedited Shipping & Handling:
                            $38.80

Please allow up to 3 business days for order processing and up to an additional 7 days for delivery.

Comment

ของใหม่ในไทยไม่มีแล้วมือ 2 ยังแทบจะไม่มีเลย แต่เสียค่าใช้จ่ายแยอะจังเลย

Comment

Working...
                              X