Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้เน็ต TOT แล้วอยู่เขตมีนบุรี-คลองสามวามั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้เน็ต TOT แล้วอยู่เขตมีนบุรี-คลองสามวามั่งครับ

ไม่ทราบว่าท่านที่อยู่เขตมีนบุรี-คลองสามวาทั้งหลายใช้เน็ตที่ความเร็วเท่าไหร่กันได้บ้างครับ พอดีผมกะจะ up speed เป็น 2 Mbps อยู่ครับ แล้วที่ท่านใช้วิ่งเต็มแค่ไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ไม่มีใครอยู่แถวนี้กันเลยเหรอครับเนี่ย

Comment

มีมั้ยครับเนี่ย

Comment

อยู่มีนบุรี แต่ไม่ได้ใช้ ToT ครับ

ว่าแต่ คุณอยู่แถวไหนเหรอครับ?? ชุมสายไหน??

Comment

ผมอยู่ หมู่บ้านสัมมากรครับ ในซอยสามวาครับ

Comment

ใช้แต่ทรุยนะ อยู่หมู่บ้านเดียวกันงะ เดี๋ยวไปหา ซอยไหน

Comment

ผม กม.5 ครับ เพิ่มเป็น3mb ได้เลยครับ แต่ต้องเพิ่มสัญญาอีก1ปี

ผมเองก็จะอัพเป็น 3mb อยู่ครับ

Comment

Originally posted by mookDANG2008 View Post
                ใช้แต่ทรุยนะ อยู่หมู่บ้านเดียวกันงะ เดี๋ยวไปหา ซอยไหน
                น่านนนนนนนน เนียนซะงั้น

Comment

Working...
                X