Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ msn แสดงเพลงที่เราฟังอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้ msn แสดงเพลงที่เราฟังอยู่

คือตอนแรกก็มันก็โชว์ให้นะครับว่าเรากำลังฟังเพลงอ่ะไร ใช้โปรแกรม วินโดว์ดีเดียเพลย์เยอร์ (ใช้วินแอมป์แล้วมันไม่โชว์) ก็ใช้มาเรื่อยๆ แต่ตอนนี้มันไม่โชว์ให้แล้วอ่ะครับ ติ๊ก What I'm listening to กดเล่นคราวนี้ไม่ว่าโปรแกรมอะไรมันก็ไม่โชว์ให้เลยอ่ะครับ มีวีธีที่ทำให้มันโชว์ไหมครับ สงสัยมาก ลองลบ msn และลองลบ winamp แล้วลงใหม่แล้วแต่มันก็ไม่โชว์มันเป็นที่อะไรเหรอครับ

ลองหาสคริปต์ Now Playing มาลองดูนะปรับได้หมดเลย

Comment

มันเป็นยังไงเหรอครับ ใช้งานยากไหมอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ winamp + gen_msn plug in

Comment

ผมเข้า option msn แล้วติ๊ก Show song information Window Media... มันก็โชว์แล้วครับ

Comment

Originally posted by GeneGTO View Post
            ผมใช้ winamp + gen_msn plug in
            ขอบคุณมากครับ วิธีท่าน ได้ผลครับ หายแล้วครับ

Comment

Working...
            X