Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยต่อพัดลมmodหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยต่อพัดลมmodหน่อยคับ

ซื้อพัดลมมาจากบ้านหม้ออะคับ แต่ต่อไม่เป็น T-T มันต้องเปลี่ยนหัว แล้วก็ต่อตรงกับซับพลายเลยรึเปล่าคับ

หัวเดิมเป็นแบบใหนครับ??

เอาหัวโมเล๊กต่อได้เลยครับ ตามรูป

12V ก็เหลือง+ดำ

Comment

สายสีแดงพัดลมบ้านหม้อต่อเข้ากับสีเหลืองของซับพลายดำก็เข้ากับดำ ปล.พัดลมต้องกินไฟ 12v นะครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
        หัวเดิมเป็นแบบใหนครับ??

เอาหัวโมเล๊กต่อได้เลยครับ ตามรูป

12V ก็เหลือง+ดำ
        ขอบคุณคับ ^^

Comment

เด๋วต้องกลับไปลองต่อแล้วคับ โมเส็จเมื่อไหร่จาเมาให้ติชมกันนะคับ

Comment

Originally posted by grit View Post
            เด๋วต้องกลับไปลองต่อแล้วคับ โมเส็จเมื่อไหร่จาเมาให้ติชมกันนะคับ
            ช่วยๆกันครับ

Comment

Working...
            X