Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Sapphire Radeon HD 4670 GDDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Sapphire Radeon HD 4670 GDDR4

Sapphire Radeon HD 4670 GDDR4 น่าเล่นไหมครับ พอดีได้ราคาถูกกว่า HIS IceQ 4670 นิดหน่อย
    เรื่องความร้อนอะไรพวกนี้มันต่างกันมากมั้ย ขอความเห็นด้วยครับ ขอบคุณครับ

ถูกกว่าก็น่าเล่นครับ เย็นยังไงไม่ต่างกันมากดูราคาไว้ก่อนดีกว่า

Comment

DDR4 โลด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เอา DDR4 เลยคับเรื่องความร้อนมันไม่ร้อนอยู่แล้วคับ

Comment

ถูกนี่เท่าไหร่ครับ

ผมอยู่เชียงใหม่เพิ่งไปสอยมาที่ พันทิพย์

แต่ละร้านราคาเวอร์ๆทั้งนั้น มีร้านนึงบอก 3590 มันจะบ้าเรอะ!!! ใครจะโง้ซื้อฟะนึกว่าตูเป็นหมูให้ต้มเรอะไง

หลังจากนั้นก็ไปเจออีก 2 ร้าน มีร้านนึ้งขาย 3100 ต่อ 3000 บอกไม่ขาย ผมก็เลยเดินหนี

ไปเอาอีกร้านได้ 3000 ซึ่งก็ถูกสุดที่หาได้แล้ว ทั้งๆที่รู้ราคาว่ามันไม่น่าจะเกิด 2800-2900 แต่ก็เอาวะ

ต้องบอกว่า DDR4 4670 ที่เชียงใหม่นี่นอกจากจะหายากแล้วยังแพงอีก -*-

Comment

ผมว่า 3000 ok แล้วนะครับ สั่งกทม ได้2890 โอน 20บาท ค่าส่ง30 รอของอีก 1วัน

แต่ ของในกล่องแถมน้อยไปนิด ว่าไม๊คับ

Comment

DDR4 เลยครับ 4670 รุ่นนี้ ไม่มีตัวไหนที่ร้อนเลยครับ

Comment

Originally posted by Haneba View Post
                  ผมว่า 3000 ok แล้วนะครับ สั่งกทม ได้2890 โอน 20บาท ค่าส่ง30 รอของอีก 1วัน

แต่ ของในกล่องแถมน้อยไปนิด ว่าไม๊คับ
                  ครับใช่เลย

ผมได้แค่แผ่น CCC 9.1+คู่มือขาวดำแค่นั้นเอง -*-

Comment

Originally posted by rusputin09 View Post
                    ถูกนี่เท่าไหร่ครับ

ผมอยู่เชียงใหม่เพิ่งไปสอยมาที่ พันทิพย์

แต่ละร้านราคาเวอร์ๆทั้งนั้น มีร้านนึงบอก 3590 มันจะบ้าเรอะ!!! ใครจะโง้ซื้อฟะนึกว่าตูเป็นหมูให้ต้มเรอะไง

หลังจากนั้นก็ไปเจออีก 2 ร้าน มีร้านนึ้งขาย 3100 ต่อ 3000 บอกไม่ขาย ผมก็เลยเดินหนี

ไปเอาอีกร้านได้ 3000 ซึ่งก็ถูกสุดที่หาได้แล้ว ทั้งๆที่รู้ราคาว่ามันไม่น่าจะเกิด 2800-2900 แต่ก็เอาวะ

ต้องบอกว่า DDR4 4670 ที่เชียงใหม่นี่นอกจากจะหายากแล้วยังแพงอีก -*-
                    เอ่ออ สอยร้านไหนหรอครับ
                    ผมก็จะไปซื้อพอดี

Comment

Originally posted by hOrmOne View Post
                      เอ่ออ สอยร้านไหนหรอครับ
                      ผมก็จะไปซื้อพอดี
                      PM ไปบอกแล้วครับได้รับรึยัง ถ้ายังจะส่งไปใหม่ครับ

Comment

Working...
                      X