Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!!!!!!!!! ลง Patch thai Crysis แล้ว เป็นภาษา สี่เหลี่ยมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!!!!!!!!! ลง Patch thai Crysis แล้ว เป็นภาษา สี่เหลี่ยมครับ

ตามข้างบนครับ อยากหาวิธีที่ใช้ได้ครับ หาตามเว็ปอื่นไม่เจอเลย หรือว่าต้องลง Patch อื่นก่อน

ของแท้รึเปล่า

Comment

ป่าวครับ โหลดมาจากบิท เกี่ยวหร๋อครับ ท่านล่างว่าไง

Comment

คือ ถ้าของแท้ มันจะเป็น ภาษาไทยอยู่้แล้วครับ

Comment

เห็นเค้าก็ลงกันเยอะแยะครับ แต่ไม่เห็นมีปัญหากัน เอาเป็นว่าใครพอรู้ทางแก้ ที่เกี่ยวหรือคล้ายกับปัญหาของผม ช่วยหน่อยนะครับ อยากเล่นภาษาไทยมาก แปลอังกิดไม่ทันเลย แปลผิดอีกตะหาก 555

Comment

ขุดๆๆๆๆๆๆ

Comment

ติดตั้งภาษาไทยใน Region and Language ครบละยังครับ

Comment

ของวินโดวใชเมั้ย เดี๋ยวลองดู แต่คิดว่าครบนะ

Comment

แล้วใช้ OS ไหนครับ

Comment

XP Sp3 เดิมๆ ไม่แต่งไรเลยครับ
                    ต้องใช้กับวิสต้าหร๋อครับ งง

Comment

...น่าจะเป็นที่ Font ระบบแร้เห็นเป็นเหลี่ยมๆ ลองเข้าไปแก้ในคอลโทลพาเนล ในหัวข้อที่เกี่ยวกับการติดตั้งภาษาดูครับ ... รวมถึงเข้าไปกำหนดการใช้ Font ใน Windows Theme ด้วย ในหัวข้อ Display Properties --> Appearance ( ถ้าใช้ Theme แปลกๆ นะครับถึงเข้ามาปรับที่นี่ด้วย ถ้าใช้ Theme เดิมๆก็ไม่ต้อง )

Comment

จะลองดูนะครับ Thanks มากมาย

Comment

Working...
                        X